Ni kweli safari za rais nje ni harakati za kuomba hela za kuokoa Budget hii?


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Kuna minong`ono kuwa Rais anakimbizana Nje kupata hela za kuokoa hii budget ambayo hupangwa kwa hela ambzo serikali haina. Yaani hupanga kiujanja ujanjaili wafadhili wadhani jamaa wanayo hela kumbe hola. Sasa mziki ni kwamba ngoma imebuma..

Kama NI kwelini hatari sana,inasemekana serikali inapokea hela TRA, Tanesco na kwingine kadiri inavyoingia na kutumia hapo hapo kwa ajili ya budget inayoisha.

Sasa inaonekana CCM ngoma inakuwa nzito..wanaweza hata wasimlinze mwaka fedha na budget ijayo bila jitangaza mufilisi.
 
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
567
Likes
0
Points
0
K

Kizotaka

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
567 0 0
Kuna minong`ono kuwa Rais anakimbizana Nje kupata hela za kuokoa hii budget ambayo hupangwa kwa hela ambzo serikali haina. Yaani hupanga kiujanja ujanjaili wafadhili wadhani jamaa wanayo hela kumbe hola. Sasa mziki ni kwamba ngoma imebuma..

Kama NI kwelini hatari sana,inasemekana serikali inapokea hela TRA, Tanesco na kwingine kadiri inavyoingia na kutumia hapo hapo kwa ajili ya budget inayoisha.

Sasa inaonekana CCM ngoma inakuwa nzito..wanaweza hata wasimlinze mwaka fedha na budget ijayo bila jitangaza mufilisi.
Kuna habari nyingine ukiziweka kichwani unaweza kufa kwa presha na hofu
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Kuna habari nyingine ukiziweka kichwani unaweza kufa kwa presha na hofu
Haha ..Sasa mkuu niziweke wapi, na ubongo ndio kiungo pekee chenye hard Disk?.

Vipi ile habari kuwa magufuli aliwaokoa magamba hadi leo wanmheshimu..Wachina karibu wasuse barabara ya Arusha -Namanga.Magufuli akakwapua hela fasta akaenda watuliza wachina kwa makubaliano ya kulipua ili kazi iishe.Halau akatangaza kiswahili kuwa wamewapa amri wachina kuwa wasipomaliza barabara,wanafukuzwa.Na wajue kuwa tazania ndio mwajiri wake.CCM wakachakua hela ya mkopo.Ubaya wa ADB ni kwamba hawana sana says kwa vile wanaiba sana kupitia makosa yetu..Upande wa Kenya barabara ni pana na nzuri bongo,lami ni km ngazi,ina step half way.ngazi ya chini ikiwa lami ya kupaka ili kdanganya macho,ila barabara kamili ni ileile ya mwanzo.Ikawekewa mitaro ya kupendeza zaidi ya barabara kwa staili ya kuongezea illusion.

-JK kweli ni soo,kawaambia mawaziri wabandike sufuria, na wajifunze kwake ktk ahadi yoyote inayotamkika.Chakupika kitaletwa.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Hivi rais ana hakika kuwa akirudi atakuta moto bado upo ukichoma mawe anayochemsha ?Atakuta wanae magamba wameamua ipua na kupakuwa km moto umezimika.Hii bugdet bila hela ya makusanyo tayari ni hatari sana kwa nchi.Sasa what if nchi inapata Janga,kodi hakuna CCM serikali itakwama?


Sasa anakwenda ombaomba ili nini?atapata quick fix,ila si lasting.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,528
Likes
16,349
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,528 16,349 280
Hivi rais ana hakika kuwa akirudi atakuta moto bado upo ukichoma mawe anayochemsha ?Atakuta wanae magamba wameamua ipua na kupakuwa km moto umezimika.Hii bugdet bila hela ya makusanyo tayari ni hatari sana kwa nchi.Sasa what if nchi inapata Janga,kodi hakuna CCM serikali itakwama?


Sasa anakwenda ombaomba ili nini?atapata quick fix,ila si lasting.
Ongeeni polepole, mama Joyce B akiinyaka hii, ata plan kujitwalia msimbati na viunga vyake.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Ongeeni polepole, mama Joyce B akiinyaka hii, ata plan kujitwalia msimbati na viunga vyake.
Teh teh....CCM ipo shida mingi..na J Banda angekuwa na kauchumi vizuri kidogo angetia timu angetu damage sana..Jamii ya kimataifa inajua sisi tuna majeshi mpakani,ila si malawi.Kwa hiyo wakijipiga bomu moja halfu walalamike n akuanza fanya mashambulizi itakuwal kwetu..Rais atawaahidi na kuwazia wafandhili kila kitu ili mradi njaa ya siki ipite.Si wawapigie magot CDM waokoe jahazi ...chama cha watanzania kina heri ya watanzania.Watachagisha.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,604
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,604 280
mbona hilo liko wazi kuwa serikali imefilisika toka mwaka jana...ni wazi kabisa hilo halina ubishi ...ndo maana JK anadharauliwa sana kaenda Singapore kapokelewa na mkurugenzi wa maendeleo..hahaaa yaani kapokelewa na mtu wa chini mno
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
63
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 63 145
Kuna minong`ono kuwa Rais anakimbizana Nje kupata hela za kuokoa hii budget ambayo hupangwa kwa hela ambzo serikali haina. Yaani hupanga kiujanja ujanjaili wafadhili wadhani jamaa wanayo hela kumbe hola. Sasa mziki ni kwamba ngoma imebuma..

Kama NI kwelini hatari sana,inasemekana serikali inapokea hela TRA, Tanesco na kwingine kadiri inavyoingia na kutumia hapo hapo kwa ajili ya budget inayoisha.

Sasa inaonekana CCM ngoma inakuwa nzito..wanaweza hata wasimlinze mwaka fedha na budget ijayo bila jitangaza mufilisi.
Kama ni kweli basi Tanzania imekuwa ikikataliwa mara nyingi kwa sababu juhudi zake za kusafiri kwa ajili ya "Kuhemea" ni asilimia 180 ya Marais waliomtangulia, mbaya zaidi mafanikio yako nyuma yaani tunachopata ni """"MAisha Bora Kila Mtanzania"""""
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Kwa Maccm hakuna kinachoshindikana

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,768
Likes
17,426
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,768 17,426 280
Usitake nambia kuwa sisi nao twakaribia kufikia Ugiriki
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,488
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,488 286 180
Kuna msemo waswahili wanasema "Hata mbuyu ulianza kama mchicha" Nahisi sasa hata nyuzi zilianza kama tetesi.
Lisemwalo lipo Kama halipo lingoje kwenye corner. Linakuja.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Usitake nambia kuwa sisi nao twakaribia kufikia Ugiriki
Ugiriki wana afadhali kwani wamesambaa duniani ote wakiwa na bar,restaurant,mashamba na biashara ya meli...na helenic societies zote duniani bado zinanafanya kazi kwa maslahi ya greece.

sisi akina chenge wameka hela kule tuu,na ili uongeza wanachukua nyingine na kuzipeleka nje.
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,118