Ni kweli mwanaume aliyetoa bikra anakuwa na bahati katika maisha yake?

KOROE

Member
Dec 6, 2017
58
150
Nimesikia sehemu eti mwanaume aliyewahi kutoa bikra huwa anakuwa na bahati sana kwenye maisha yake, eti kwamba bikra inaondoa mikosi na balaa katika maisha.

Kuna ukweli wowote hapa??
 

mechard Rwizile

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
1,563
2,000
Nimesikia sehemu eti mwanaume aliyewahi kutoa bikra huwa anakuwa na bahati sana kwenye maisha yake, eti kwamba bikra inaondoa mikosi na balaa katika maisha.

Kuna ukweli wowote hapa??
Hakuna lolote. Hizo ni hoja za kishirikina.
 

imbegete

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
1,301
2,000
Nimesikia sehemu eti mwanaume aliyewahi kutoa bikra huwa anakuwa na bahati sana kwenye maisha yake, eti kwamba bikra inaondoa mikosi na balaa katika maisha.

Kuna ukweli wowote hapa??
Wewe unatafuta sababu ya kubaka visichana vidogo . huyo mganga wako anakupoteza!!!!
 

Norshad

JF-Expert Member
Jun 3, 2013
4,524
2,000
mmh huo sasa ni ushirikina...watu tumetoa hizo zaidi ya 100 na hakuna lolote, zaidi zaidi ni usumbufu tu
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
3,014
2,000
Nimesikia sehemu eti mwanaume aliyewahi kutoa bikra huwa anakuwa na bahati sana kwenye maisha yake, eti kwamba bikra inaondoa mikosi na balaa katika maisha.

Kuna ukweli wowote hapa??
hoja za walio filisika kimawazo hizo
 

born again pagan

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
2,290
2,000
Nimesikia sehemu eti mwanaume aliyewahi kutoa bikra huwa anakuwa na bahati sana kwenye maisha yake, eti kwamba bikra inaondoa mikosi na balaa katika maisha.

Kuna ukweli wowote hapa??
Inaonyesha muda sio mrefu,Jela ndo yatakuwa makazi yako rasmi kwa kipindi kisichopungua miaka 30.
 

luckyline

JF-Expert Member
Aug 29, 2014
11,582
2,000
Mfano wa picha ninayoitaka:
1: bikra yenyewe
2: mtoaji anaitoaje( process).
3: baada na kabla ya kuitoa.
 

Sesimba

Senior Member
Dec 20, 2016
166
500
Nimesikia sehemu eti mwanaume aliyewahi kutoa bikra huwa anakuwa na bahati sana kwenye maisha yake, eti kwamba bikra inaondoa mikosi na balaa katika maisha.

Kuna ukweli wowote hapa??
Ukweli upo siyo kwamba unakuwa tajiri ila unakuwa hauna mikosi mikosi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom