Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Membe Ndo chanzo cha kufungiwa Gazeti la MwanaHALISI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Aug 23, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Gazeti la Rai leo limeripoti hivo. Naona Membe ni bora ashinikize kufunguliwa kwa gazeti la sivo 2015 watamchafua maana ushaidi naskia upo. Ni kwamba anaogopa kigogo flani wa usalam akitoka pale hataupata uraisi 2015 kazi kweli kweli
     
  2. i

    iseesa JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana kweli anautaka u-Rais? Ukimtizama ni kama "pacha" wa mkuu wa kaya. Naye hulka yake itakuwa hivyo hivyo. TAFAKARI
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,455
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi kuwa baba zao wametoka kumoja.
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Si wamepewa siku saba ngoja tusubri tuone
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,344
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Sio kama pacha tu. Ni ndugu Baba mmoja.
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mie haya magamba hata siyaamini yaweezekana yanatengenezeama mascandal.
     
  7. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mafisadi wa CCM ni walewale tu. Sisi tunataka M4C..........
     
  8. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ngoja tumkutanishe na mzee wa kesi mtikila tuone fitina zake..
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    huyu anayeongelewa hapa ni JACK ZOKA deputy chief wa TISS ambaye ndie anadili na majalada ya wanasiasa kabla ya kupelekwa Kamati kuu ya CCM kupitisha na kukata majina ya wagombea. Ni mtu hatari sana mpenda madaraka na rafiki ya Membe wa siku nyingi sana, nafahamu siri zao na vikao vyao na hata watu wa Edward Lowasa ndani ya TISS wanajua ZOKA anavyomsaidia Membe, more stories to follow in the next edition, naomba heineken baridiiiiii...
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,225
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,701
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    teh teh teh...inawezekana Ikulu imekuwa sehemu ya kutolea nuksi.
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kwenye red hujatenda haki maana inaonekana ataupata kama vile "automatic"
     
  13. C

    CHOMA Senior Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaye afanye afanyavyo lakini akumbuke kuwa Muosha nae lazima aoshwe.Huku Ikulu wanakokimbilia kutawatokea puani baada ya kuandikwa Katiba mpya.
     
Loading...