Ni kweli maelezo ya hii picha yanaendana na picha yenyewe? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli maelezo ya hii picha yanaendana na picha yenyewe?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kubingwa, Jan 22, 2012.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Makamu wa Rais Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akisalimiana na Balozi wa Tanzania nchini Kenya, Dkt. Batlda Burian, wakati Balozi huyo alipofika Ikulu Dar es Salaam jana kumuaga rasmi, baada ya kuteuliwa na Rais hivi karibubni - Majira 20th January,2012.
    [/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    majira siku hizi ndivyo walivyo computer zao zimeingia virus
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    hahahaha kaaaazi kwelikweli
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,511
    Likes Received: 16,993
    Trophy Points: 280
    Hii ya mwaka 2012.

    You made my day.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbombo ngafu!
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mimi naamini virusi haviko katika computers bali katika VICHWA VYA WAHARIRI!!!! Kwani wao hawa-hariri kazi za waandishi wao kabla ya uchapishaji???

    Hii ni muendelezo wa UKANJANJA WETU WA Tanzania na kufanya kazi kwa mazoea!!!! KAMASI KABISA WAHARIRI WAZEMBE!!!!
     
  7. Nyokamzee

    Nyokamzee Senior Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mm navyoona ni kama anatoa pole kwa wafiwa vile.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,497
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    mmmh!! Wakiambiwa ni makanjanja wanakuja juu!
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wahariri wa Majira wanadhani ukichaa huwa unapiga hodi!
     
  10. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijaona lolote la ajabu zaidi ya kuelewa ni makosa ya kibinadamu.
     
  11. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kumbe Majira, aagh!
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    makosa hata ktk kuandika yaliyojiri ktk picha waliobandika?
    mhariri kazi yake nn? si kasomea au kalazimishwa kuhariri?
    hata mtoto wa darasa la kwanza asingefanya upuuzi huu
    atajua kabisa hapa mtu anapewa pole.
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah asee hawa wamezidi......
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mkuu, Labda huelewi process inayotumika mpaka gazeti linaingia mtaani...ndio maana unaongea kirahisi rahisi kuwa ni makosa ya kibinadamu! kazi ya wahariri ni nini? kazi ya msoma gazeti kabla ya kuchapishwa ni nn?
    ...mkuu we ni mmoja ya watu wa ajabu sana! watu kama nyie hamtakiwi kupewa mamlaka yeyote chini ya hili jua!
    unaupotosha umma wazi wazi hivi?? huu ni uzembe full stop!!!
     
  15. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    &#8203;Mhariri Pasco atafika Muda si Mrefu kutoa maelezo.
     
  16. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kituko cha kufungua mwaka.
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Sababu ni ubalozi feki!
     
  18. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Legacy ya mkweree kutoa vyeo na kazi kwa uswahiba matokeo yake ndio hayo mpaka magazetini!!
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Hii sawa na wa operesheni ya mguu kufanyiwa ya kichwa na wa kichwa kufanyiwa ya mguu.........proffessional misconduct
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Balozi wetu nchini kenya nae bwana!
     
Loading...