Ni kweli kwamba ukishinda pesa kupitia droo ya 'Tusua Mapene' inazuiwa mpaka siku 60.


omutimbasafi

omutimbasafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
246
Likes
214
Points
60
omutimbasafi

omutimbasafi

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
246 214 60
Kuna dada mmoja alishinda milioni kumi na tano katika droo za tusua mapene;anadai mzigo unasoma kwenye akaunti lakini walimwambia ataweza kuanza kuutumia baada ya siku 60.Hii ni kutokana eti;ajipange kwanza na kupunguza mchecheto.
 

Forum statistics

Threads 1,237,655
Members 475,675
Posts 29,296,175