Ni kweli kuwa kura za Lipumba ni nyingi kuliko za Kikwete kwa Zanzibar?


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Padri Privatus Karugendo alitoa hoja iliyonigusa. Alisema ilikuwaje Lipumba akamzidi Kikwete katika kura za Rais wa Jamhuri lakini Seif akashindwa kumzidi Shein?:angry::angry:

Naomba yeyote aliye na takwimu sahihi atusaidie kuzimwaga jamvini.
 
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
843
Likes
2
Points
0
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
843 2 0
Padri Privatus Karugendo alitoa hoja iliyonigusa. Alisema ilikuwaje Lipumba akamzidi Kikwete katika kura za Rais wa Jamhuri lakini Seif akashindwa kumzidi Shein?:angry::angry:

Naomba yeyote aliye na takwimu sahihi atusaidie kuzimwaga jamvini.
mseto..........oooooooooooooooopps
 
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
999
Likes
110
Points
60
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
999 110 60
jibu la swali hilo ndilo msingi wa msimamo wa maalim Seif baada ya kupewa cheo!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,208
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,208 778 280
inawezekana......mbona kwenye kura za URAIS kikwete kamzidi slaa na za ubunge jimbo hilohilo mbunge ni mnyika(UBUNGO)
mimi ni mmoja wao....ya RAIS nimempa KIKWETE ya UBUNGE nimempa MNYIKA
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
inawezekana......mbona kwenye kura za URAIS kikwete kamzidi slaa na za ubunge jimbo hilohilo mbunge ni mnyika(UBUNGO)
mimi ni mmoja wao....ya RAIS nimempa KIKWETE ya UBUNGE nimempa MNYIKA
we ndo maana rushwa inakukuta na iendelee kukukuta tuu kwa kumpa kura yako huyo!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
inawezekana......mbona kwenye kura za URAIS kikwete kamzidi slaa na za ubunge jimbo hilohilo mbunge ni mnyika(UBUNGO)
mimi ni mmoja wao....ya RAIS nimempa KIKWETE ya UBUNGE nimempa MNYIKA
ha haa haaa Mahesabu yetu bwana kituko
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 306 180
inawezekana......mbona kwenye kura za URAIS kikwete kamzidi slaa na za ubunge jimbo hilohilo mbunge ni mnyika(UBUNGO)
mimi ni mmoja wao....ya RAIS nimempa KIKWETE ya UBUNGE nimempa MNYIKA
kwa ubungo....kama jk mwenyewe angegombea ubunge pamoja na mnyika, kwa namna mnyika alivyo mioyoni mwa watu si ajabu jk angekosa vile vile. wao walimtaka mnyika kama mbunge wao bila kujali rais ni nani. Na wengine walikwenda wakachagua mnyika tu diwani na rais wakaharibu.
 
Opaque

Opaque

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2008
Messages
1,134
Likes
40
Points
135
Opaque

Opaque

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2008
1,134 40 135
inawezekana......mbona kwenye kura za URAIS kikwete kamzidi slaa na za ubunge jimbo hilohilo mbunge ni mnyika(UBUNGO)
mimi ni mmoja wao....ya RAIS nimempa KIKWETE ya UBUNGE nimempa MNYIKA
Mnyika aligombea ubunge, tofauti na Seif na Lipumba waliogombea urais. Kuna hoja hapo!
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Kufananisha ubunge wa Mnyika na siasa za Zanzibar niupuuzi, kwa kifupi Maalim Seif Zanzibar ni maarufu kuliko Lipumba. Na lazima ujue watu wa Zanzibar wanampigia mgombea yoyote wa urais wa CUF, kama asingekua Lipumba yeyote angepata izo kura
 
Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
242
Likes
0
Points
33
Igabiro

Igabiro

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
242 0 33
Ingia kwenye site ya nec, then jumlisha utaona mwenyewe
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Mkufuatilia haya mtajiuliza mbona nec ilitangaza kuwa Dr. Slaa alipata kura 41 karatu hiyo inawezekana kweli?
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Maskini Lipumba!!!!, amejifuta katika uwanja wa siasa za upinzani Tanzania kwa kujiingiza katika siasa nyepesi bila kufanya utafiti!!!!!!!!!! Sasa amenasa hana ujanja; CDM wamemsoma na kumwelewa! Inaelekea kubwaga manyanga baada ya kufeli mara nne mfululizo na kumkabidhi JK Ilani yake ya kafu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Mkufuatilia haya mtajiuliza mbona nec ilitangaza kuwa Dr. Slaa alipata kura 41 karatu hiyo inawezekana kweli?
Hivi hili swala ni kweli? au NEC walikosea, haiwezekani jimbo aliloliongoza kwa miaka 15 apate kura 41, quite impossible.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,492
Likes
3,869
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,492 3,869 280
inawezekana......mbona kwenye kura za URAIS kikwete kamzidi slaa na za ubunge jimbo hilohilo mbunge ni mnyika(UBUNGO)
mimi ni mmoja wao....ya RAIS nimempa KIKWETE ya UBUNGE nimempa MNYIKA

Then you are STUPID!!!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,208
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,208 778 280
TAIFA KWANZA CHAMA BAADAYE....! CHAGUA MTU AFAAYE...SI CHAMA...CHAMA NI JINA TU ...KAMA MBOVU NI MBOVU TU HATA AENDE CHAMA GANI ...KAMA BORA NI BORA TU HATA AWE CHAMA CHA DOVUTWA(joke)
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
hivi mwaka 2005 cuf walipata uwakilishi wa majimbo mangapi huko unguja na mwaka huu wamepata mangapi? Je ccm walipata wawakilishi wangapi huko pemba mwaka huo na ukilinganisha na mwaka huu? Ukipata jibu.....
Cuf walisha dhihirisha kuwa hawawezi kuongoza bali kupiga kelele ili wapate kula na sasa uhakika wa chakula kwa wanao jiita viongozi wa cuf hutawasikia tena wakiongea.
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Padri Privatus Karugendo alitoa hoja iliyonigusa. Alisema ilikuwaje Lipumba akamzidi Kikwete katika kura za Rais wa Jamhuri lakini Seif akashindwa kumzidi Shein?:angry::angry:

Naomba yeyote aliye na takwimu sahihi atusaidie kuzimwaga jamvini.
Sio kweli, matokeo ya Zanzibar kwa Lipumba na JK ni kama hapa chini:

Mkoa------------------JK------------ Lipumba

Kaskazini Pemba------ 8,644----------55,770

Kaskazini Unguja-------35,584 ---------5,174

Kusini Pemba-----------14,915--------- 42,303

Kusini Unguja-----------35,896--------- 6,454

Mjini Magharibi----------88,503---------49,955

Jumla-------------------183,542-------169,656

Lipumba kaongoza mikoa miwili ya Pemba wakati JK kaongoza mikoa mitatu ya Unguja. Unguja kuna watu wengi zaidi hivyo JK kupata kura nyingi zaidi.
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Sio kweli, matokeo ya Zanzibar kwa Lipumba na JK ni kama hapa chini:

Mkoa------------------JK------------ Lipumba

Kaskazini Pemba------ 8,644----------55,770

Kaskazini Unguja-------35,584 ---------5,174

Kusini Pemba-----------14,915--------- 42,303

Kusini Unguja-----------35,896--------- 6,454

Mjini Magharibi----------88,503---------49,955

Jumla-------------------183,542-------169,656

Lipumba kaongoza mikoa miwili ya Pemba wakati JK kaongoza mikoa mitatu ya Unguja. Unguja kuna watu wengi zaidi hivyo JK kupata kura nyingi zaidi.
Huu ni ushabiki wa kichama au? Nenda kwenye tume ya uchaguzi NEC, ipumba kamshinda Kikwete acha upuuzi wa kijinga
 

Forum statistics

Threads 1,235,748
Members 474,742
Posts 29,233,696