Ni kweli kuwa kila anayefariki anaacha pengo?


M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Likes
39
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 39 45
Je ni sahihi kusema kuwa mtu anayefariki ameacha pengo? Naona ni kama vile tunamkufuru Mungu maana karibu kila anayefariki kwa mtazamo wangu ni kwamba amekamilisha jukumu/kusudi lake alilokusudiwa duniani.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
We unaonaje kwani?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
Pengo ni kwa wachache sana kuna wengine huwa tunasema bora amekwenda ,mkeo mmeo pengo ni la muda tu hasa kama mlipendana kwa dhati pengo hilo linalosemwa ni ile lonliness tu na kukosa yale mambo muhimu walokuwa wanapata kutoka kwa marehemu.hivi kuna watu bado wanafikiri eti kanumba ameacha pengo!naamini kwa siku nzima kuna watu hata hawamkubuki.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,764
Likes
5,301
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,764 5,301 280
Ni mazoea tu hakuna pengo lolote.
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
Pengo gani?
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
3,137
Likes
1,251
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
3,137 1,251 280
pengo polkap cardinal,ameachwa na wengi basi kama ni hivyo
 
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
116
Likes
3
Points
35
Age
33
Jeska

Jeska

Senior Member
Joined Jan 15, 2013
116 3 35
kaacha pengo au kaacha mwanya?
nawale majambazi wanakuwa wameacha nini?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,622 280
kama alikuwa ni jino basi hakika atakua kaacha pengo...
 
Manchris Jbisd

Manchris Jbisd

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
693
Likes
344
Points
80
Manchris Jbisd

Manchris Jbisd

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
693 344 80
Sidhani kama kila marehemu ameacha pengo!... Maana sikusikia wakisema hivyo kuhusu osama.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,421
Likes
7,510
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,421 7,510 280
ni kwa wale watu wake wa karibu
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Nimeshaeleza mtazamo wangu hapo mwanzo.
nadhani umeeleza vema kwa mtazamo wako na hata kwa namna ile ambavyo vitabu vya dini vinatufundisha. Kila binadamu amezaliwa ana kusudi maalumu hapa duniani la kukamilisha.
Yamkini anaweza akawa amemaliza kusudi lake lakini pia kwa familia ambayo ameishi ameacha pengo. Kwa sababu katika maisha yetu ya kila siku, familia zetu ni muhimu sana na kwa kadri ya upendo tulionao juu ya ndugu zetu katika familia lazima tupate pigo pindi tunapompoteza mmoja wetu.
Hata hivyo, naomba ieleweke wazi kuwa kifo kama kifo, kuna kifo ambacho ni kusudi la Mungu muda wako ukifika na kama umelimaliza kusudi alilokuitia huna budi kufa. Lakini pia ibilisi anawawinda watu na kusababisha vifo ili wasipate neema ya kumjua Mungu na kuikaribia toba.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,249
Likes
131,750
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,249 131,750 280
Inategemea kama ni jino la chini au la pembe ila nackia cku hz kuna meno bandia hivyo kuacha pengo ni kupenda mwenyewe
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,213
Likes
217
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,213 217 160
Ni kiswahili tuu
Kama ni mtu wa karibu lazima uhisi ukiwa
 

Forum statistics

Threads 1,272,606
Members 490,036
Posts 30,454,959