NI Kweli CCM hawakujaribu kuchakachua kura Arumeru? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NI Kweli CCM hawakujaribu kuchakachua kura Arumeru?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DASA, Apr 3, 2012.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pamoja na ushindi wa CDM huko ARUMERU, je ni kweli CCM hawakufanya uchakachuaji wowote!!!.
     
  2. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,656
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    subuthu...! CCM hii tunayoijua au? Hawa wameshindwa kwa vile mahesabu yao hayakutimia na si kuwa hawakuweza kupenyeza kura za wizi!
     
  3. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 601
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Ukitaka kuishinda CCM ni lazima uishinde kwa kura nyingi sana kiasi kwamba hata wakichakachua kwa kutumia hotpots na chupa za chai kama kawaida yao, bado wasiweze kufikia. Ibaki kuwa aibu yao!!
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ccm hawawezi kufanya uchaguzi wowote bila kuchakachua. Huwa wanachakachua kwenye chaguzi zao za ndani, watashindwaje kuchakachua chaguzi za kushindana na vyama vingine?
     
  5. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru sana vijana hasa wa TOYO walilinda kura sana kwani walikuwa wanakimbiza magari ya ccm kila kona ok japo hawakupiga kura waliowengi but walilinda kura sanaaa tu. Pia mbunge Lema wa Mjini BRAVO kaka kwa jitihada zake aliwabana kila kona.
     
  6. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,350
    Likes Received: 1,555
    Trophy Points: 280
    namkubali lema mpaka raha!
    Alilinda Kula kwenye majumuisho kama ndoo mtoa matokeo! Hata wakat WA kusoma alikuwa Benet na mtoa matokeo kaa ndoo msomaji!
    Big up man
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Zile KURA walizopata naimani zimechakachuliwa. Yule Sioi hakuwa wakupata kura kiasi kile! Chadema wameibiwa kura zaidi ya 10,000 Ushindi umewafanya wakae kimya!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lema alicheza kama Messi. Kifupi alikuwa kama kupe, Kagenzi anamjua vyema!
     
  9. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msimamizi pia alifanya kazi yake kwa mujibu wa taratibu na si kwa mujibu wa ccm,kuhusu kujaribu kuchakachua,muulizeni Nchemba na Bashe watasema kitu
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ccm ni wezi wa kutupwa
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Mpaka saa hii watu bado wako polisi waloshikwa na kura feki unafanya mchezo.
    Kama sio TOYO na The Helkopta tusingepona. Tengeru Nassari alimdaka mtu mwenyewe kwa mikono yake.
    Thermos na Hotpots ziliwasaidia sana CCM lakini bado walikaa
     
  12. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo patamu sasa. Hapohapooooo! Hebu tuambie kweli, je, tutafikaaaaaa?
     
Loading...