Ni kweli asali na limao vinafanya iwe 'ndogo'?


M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Tusaidiane kumjibu huyu..
Mimi nina swali moja tu naomba wewe na wadau wengine muweze kunisaidia katika hili. Kuna mtu aliniambia kuwa asali na limao vinaweza kuufanya Uke uwe taiti. Je ni kweli? Na kama ni kweli, hivyo vitu vinatumikaje katika zoezi zima la kufanya Uke uwe taiti?
Asante na nakutakia kazi njema.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Asali na limao kwa afyaa inafaa kwa kubinya inakataa
Asali kwa kifua hakika inatibu
Limao kwa kachumbari hapo ndio mwake
Hizo kazi nyingine ni masingizio tu
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
I know nothing about it let us wait for some experts who are going to share their experience with us.
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Ukiitaiti halafu ukapata kubwa utafanyaje?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
wadada wamegoma kutoa mauzoefu yao hapa.
mi najua limao kwenye konyagi mwake sana
Asali kwenye mkate hata kuila tu ni tamu sana.

Sasa wewe unataka visitumike hivyo, viwekwe kwenye mbunye?
labda kama unataka vikishawekwa uvile vikiwa humo.!
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Sio kweli!
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
sasa iwe taiti ili iweje? anyway i dont have no clue on this one, lets wait for experts

Halafu Asali + limau aint it flammable down there?...
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
hahahahaaaaa!
Kweli unafikiri nje ya boxi......great thinker!

Ni kweli Birigita, Unataka kuitaiti ili iweje? wengine tunapenda mlegezo ili zana zisipasuke.
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,775
Likes
1,621
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,775 1,621 280
mwenzenu alitaka itaiti akatumia za mchina mbunye imekuwa ndogo balaa, kama na wewe unataka jaribu hizo
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
vitu vingine ni hazard ..asali maybe ..limao napata mashaka ...
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
limao huwa nasikia linafanya kazi...asali labda uile yenyewe
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
limao huwa nasikia linafanya kazi...asali labda uile yenyewe
sasa haya ndo ma-experience yenyewe sasa..........lakini hapo kwenye kula asali halafu ifanye mbunye iwe ndogo si itakuwa balaaa.........sasa akila kidume itakuwaje?
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Ndio maana tunazaa mataira ubongo unagandishwa na ndimu
 
F

FM

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
202
Likes
1
Points
0
F

FM

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2009
202 1 0
kuhusu limao nimesikia mara kadhaa kwamba husaidia kupunguza ukubwa wa kipenyo japo ni kwa muda tu! ni danganya toto fulani. Kuhusu asali mmmmhhhh, kwangu mpya. Lakini kwenye maonyesho ya 88 ya mwaka juzi Dom niliona sabuni ambazo kwa mujibu wa maelezo yake ni kwamba pamoja na kazi nyinginde pia, zinasaidia kupunguza ukubwa wa kipenyo. Sasa hapo kuna mchanganyiko, wakati wengine(ke) wana haha kuzibana, wengine (me) wana haha kuongeza ukubwa! Naombea wawili hawa wasijekutana.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
799
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 799 280
kama bint alinza mapenz chini ya miaka 15
akifikisha miaka 23 uke huwa mkubwa ajabu, yaani unashangaa sana

huyu hata akiweka pilipili hairud,
 
Sun Tzu

Sun Tzu

Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
78
Likes
3
Points
15
Sun Tzu

Sun Tzu

Member
Joined Mar 2, 2010
78 3 15
Unaweza kujaribu pilipili mbuzi au kichaa lakini changanya na shubiri ila usipige kelele:rolleyes:
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
mie sijawahi kusikia hilo lkn hivi ndimu ukiikmulia kule patakalika kweli!mmh
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850