Ni kweli Anna Makinda anaandaliwa kuwa rais?


M

maarufu

Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
63
Likes
0
Points
0
M

maarufu

Member
Joined Nov 28, 2010
63 0 0
Jana asubuhi bbc walikuwa wakimuhoji AM na walimuuliza kuwa anaandaliwa kugombea urais akasema kama nikifanya mambo ya kueleweka miaka hii mitano basi naweza......

Je CCM wanajiandaa kuweka historia ya mwanamke kuwa raisi TZ?

michango wazee wa JF.
 
N

NG1984

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
N

NG1984

Member
Joined Nov 1, 2010
5 0 0
Wamekosa la kufanya,Tanzania na hasa sisiem hakuna mwanamke anayeweza kuiongoza nchi labda kidogo Bi Rose Migiro,Mimi naona huyu rais wa NEC na CCM amekosa la kufanya anaanza kumdanganya huyu mama kuwa atamwachia urais,lakini kama urais wa NEC inawezekana.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,178
Likes
4,536
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,178 4,536 280
Migiro can, makinda anaweza pia lakini si kama mwanamke, lazima tuanze kujadili jinsia sasa,Makinda ana walakini mwingi sana kama ni natural women...peleleza
 
G

Gwesepo

Senior Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
33
G

Gwesepo

Senior Member
Joined Oct 26, 2010
134 0 33
Anna Makinda hawezi kuwa Rais kamwe kwenye political circle wanawake wengi wamekuwa wakipewa vyeo kama viburudisho,swala la kuwa Spika sio kwamba anaweza Urais,hiyo ni doto ya Mchana hawezi anababika sana,ana jaziba harafu ni mzee hana jipya.
 
L

Lunanilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2008
Messages
370
Likes
3
Points
35
L

Lunanilo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2008
370 3 35
.... makinda anaweza pia lakini si kama mwanamke, lazima tuanze kujadili jinsia sasa,Makinda ana walakini mwingi sana kama ni natural women...peleleza
???????! Kama ni natural Mwanamke??? Una maana gani?
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,548
Likes
817
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,548 817 280
Mnaanza kujadili urais wakati hata hiyo kazi ya uspika hajaifanya? Subirini tuone ufanisi kwenye uspika wake. Nina hofu uspika wake unaweza kuja kuwa janga la taifa.
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,646
Likes
1,921
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,646 1,921 280
Kwa Tanzania ya sasa hakuna nafasi ya mwanamke kuwa Rais hata awe nani, si Makinda wala Migiro
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,717
Likes
216
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,717 216 160
Uraisi kwa mwanamke kwa tiketi ya CCM ni kitu ambacho kinawezekana 2015 hasa ukizingatia kuwa CCM vyeo vingi ni convience. Kwa picha ya haraka ni kwamba kuna wanaume zaidi ya wawili wenyew ushawishi ambao walishonyesha ni kugombe uraisi lakini kwa sababu moja au nyingine haikuwezekana. Its possible mind you if it happens it will not be about competence but rather convenience!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 49 145
Mh!kichekesho!suala ni uwezo na umwanamke!!
 
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
362
Likes
5
Points
35
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
362 5 35
Mnaanza kujadili urais wakati hata hiyo kazi ya uspika hajaifanya? Subirini tuone ufanisi kwenye uspika wake. Nina hofu uspika wake unaweza kuja kuwa janga la taifa.
Hana hekima,ni mtovu wa nidhamu .anadanganyika.Ni msaliti .Ana udicteta,
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
220
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 220 160
Ajuza hatoweza kuwa raisi jamani!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Migiro can, makinda anaweza pia lakini si kama mwanamke, lazima tuanze kujadili jinsia sasa,Makinda ana walakini mwingi sana kama ni natural women...peleleza
Do u mean anaweza kuwa casta semenya?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,984
Likes
13,937
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,984 13,937 280
Tunachanganya uji na matope
 
M

Mwanafunzi

Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
31
Likes
0
Points
0
M

Mwanafunzi

Member
Joined Dec 5, 2007
31 0 0
Wamekosa la kufanya,Tanzania na hasa sisiem hakuna mwanamke anayeweza kuiongoza nchi labda kidogo Bi Rose Migiro,Mimi naona huyu rais wa NEC na CCM amekosa la kufanya anaanza kumdanganya huyu mama kuwa atamwachia urais,lakini kama urais wa NEC inawezekana.
Anna Makinda hawezi kuwa Rais kamwe kwenye political circle wanawake wengi wamekuwa wakipewa vyeo kama viburudisho,swala la kuwa Spika sio kwamba anaweza Urais,hiyo ni doto ya Mchana hawezi anababika sana,ana jaziba harafu ni mzee hana jipya.
Mnaanza kujadili urais wakati hata hiyo kazi ya uspika hajaifanya? Subirini tuone ufanisi kwenye uspika wake. Nina hofu uspika wake unaweza kuja kuwa janga la taifa.
Jamani hebu nielewesheni, kwani ni vitu gani vinavyotakiwa avifanye au awe ameshavifanya so far ili aweze kutambulika kuwa anaweza kuwa rais. Tuviweke hivyo vigezo ili asipotimiza sote tutasema kweli hafai au anafaa. Mimi sidhani kuwa jinsia ndiyo tatizo au kikwazo cha mtu kuweza kuwa
Rais wa Tanzania au la. Hebu tuorodheshe watu na sifa zao na pia tuorodheshe Sifa za Rais na kuangalia utendaji wa kila aliyewahi kuwa rais so far. Katika uanafunzi wangu kitu nilichojifunza ni kuwa KILA kiongozi ana mazuri na mabaya, kwa kila kundi, ikiwa ni pamoja na kundi la hao wanaomuunga mkono au kumpigia madebe.
Yule mnayemwita mzembe kuna wanaoona kuwa ni mtendaji mzuri sana sana tu......
Mimi nadhani Anna Makinda anaweza kabisa kuwa rais, kama ambavyo Asha Rose Migiro anavyoweza au mwanamke au mwanaume mwingine yeyote anayetaka kuwania urais anavyoweza.
 
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
201
Likes
1
Points
0
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
201 1 0
sitashangaa kwani hata uspika kapewa na kundi fulani la watu ili aangalie maslahi yao na si maslahi ya taifa, hata yeye anajua. ccm na nec hawashindwi ndo maana dr slaa alisema nchi hii ni ya kufanyia overhall, sababu lisilowezekana kwa watu wote linawezekana kwa ccm. kama hawa ghasia na sophia simba ni mawaziri wakati uwezo wao unajulikana kuwa ni mdogo, si ajabu makinda kupewa urais. uspika umeshaanza kumshinda kumbukeni swali la tundu lissu na john mnyika si ilibidi spika wa kweli samwel sita aokoe jahazi lisizame. mungu tuepushe na mabalaa haya!!!!!!!!!!!!!!!
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
242
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 242 160
Yaani kuna sehemu yo yote imeandikwa na Mungu kwamba Raisi lazima awe mwanamme?
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
It is too early now to talk about her. Mwacheni apambane na mafisadi kwanza
 
N

niweze

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
1,008
Likes
2
Points
0
N

niweze

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
1,008 2 0
Sio Kwa Sababu Makinda ni Mwanamke na Spika Ndio Credential ya Kuwa Raisi wa Tanzania. Watanzania Hatuoni Tofauti ya Mwanaume au Mwanamke CCM, Wote ni Bure na Hakuna Akili Kichwani. Kampeni ya Chadema, Strategies ni Zile Zile. Tutafanya Kampeni na Itambidi Makinda Atetee Hizi Sera za CCM: kwanini Mpaka Leo Wananchi Hawana Umeme na Maji Mijini na Vijini? Kwanini Uchumi wa Tanzania Unawaletea Umaskini Wananchi na Kuleta Utajili CCM? Kwanini Elimu na Afya ni Bora Huko CCM? Ni Vigumu Kuwadanganya Watanzania Tena na Tena...Red is Red na Green ni Green....Green Haiwezi Kuwa Blue....
 

Forum statistics

Threads 1,205,864
Members 458,119
Posts 28,208,535