Ni kwanini wizara imepeleka wanafunzi wa A-level Dr. Nchimbi Secondary School?


K

kasahunga

Senior Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
176
Likes
1
Points
35
Age
31
K

kasahunga

Senior Member
Joined Apr 1, 2012
176 1 35
Hebu tujadiliane kidogo, kwani kuna allocations ambayo imefanyika kwa kupeleka wanafunzi sehemu ambayo ilikuwa haijaandaliwa kwa ajili ya kupokea wanafunzi wa kidato cha tano. Wanafunzi hao wamepangwa katika shule ya sekondari ya Dr Nchimbi.

Mpaka sasa wizara haijatoa tamko la hao wanafunzi kuwa wanatakiwa kwenda shule zipi wakati kufikia jumatatu shule zinafunguliwa.

Je hawa wanafunzi watakwenda wapi?
 
Marco Mhagama

Marco Mhagama

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
29
Likes
9
Points
5
Age
25
Marco Mhagama

Marco Mhagama

Member
Joined Jun 7, 2016
29 9 5
Selikali huwa haipangi mtu kusoma shule ya private zaidi ya vyuo tuuu
 
chambalo kafao

chambalo kafao

Senior Member
Joined
Feb 8, 2014
Messages
144
Likes
70
Points
45
chambalo kafao

chambalo kafao

Senior Member
Joined Feb 8, 2014
144 70 45
Marco. Shule ya Sekondari pale Bunda Mjini, inayoitwa Dr Nchimbi ni shule ya Serikali. Ila haijawa High school. Ndio wananchi wanashangazwa na maamuzi ya serikali kupeleka wanafunzi wa kidato cha tano hapo.
 
Wazo la kabwela

Wazo la kabwela

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
1,452
Likes
765
Points
280
Age
29
Wazo la kabwela

Wazo la kabwela

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2013
1,452 765 280
Marco. Shule ya Sekondari pale Bunda Mjini, inayoitwa Dr Nchimbi ni shule ya Serikali. Ila haijawa High school. Ndio wananchi wanashangazwa na maamuzi ya serikali kupeleka wanafunzi wa kidato cha tano hapo.
tatizo wabongo tumezidi kulalaika. wewe nani kakwambia haijawa high school? serikal haikurupuki fikiria kwa kutumia kichwa sio kalio

wewe unazijua sifa za shule kuwa high school??
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
zimamoto sishangai
 
ANTHONY KWEKA

ANTHONY KWEKA

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
682
Likes
229
Points
60
ANTHONY KWEKA

ANTHONY KWEKA

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2013
682 229 60
wakurupuksjii
 
ndanda masasi

ndanda masasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
659
Likes
913
Points
180
ndanda masasi

ndanda masasi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
659 913 180
Nchi ya viwanda
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,642
Likes
5,064
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,642 5,064 280
Ukiona hivyo shule Na Mji wameshajipanga Na sio tukio la kushitukiza
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,691
Likes
8,908
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,691 8,908 280
Serikali Ya Wakurupukaji Katika Ubora Wao
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,900
Likes
2,866
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,900 2,866 280
Shule haina high school kivipi wakati kuna wanafunzi wako tayari na sahizi wanaingia form six.

Mimi kuna madogo nawajua wamasoma huko,sasa wewe mbona unadanganya?
 
MpiganiaUhuru

MpiganiaUhuru

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
782
Likes
771
Points
180
MpiganiaUhuru

MpiganiaUhuru

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
782 771 180
tatizo wabongo tumezidi kulalaika. wewe nani kakwambia haijawa high school? serikal haikurupuki fikiria kwa kutumia kichwa sio kalio

wewe unazijua sifa za shule kuwa high school??
Kama hujui kitu ni bora ukakaa kimya wanaojua wachangie. Kwa kuangalia jina la mtoa mada anaonekana ni mkazi wa Bunda, tena inawezekana akawa kwenye sekta hiyo ya elimu, amekuambia hapo Dr. Nchimbi hakuna Form V & VI na wakati huo huo pamepangiwa wanafunzi wa form V. Hili nalithibitisha kwa kuwa nimeshiriki kuwaandikia TAMISEMI kuwataarifu changamoto hii na haikutokea Dr. Nchimbi tu bali ni shule zipatazo 5 wilayani Bunda, bofya hapa uone kinachoongelewa. Acheni siasa kwenye mambo ya kitaalamu!
 
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
Hebu tujadiliane kidogo, kwani kuna allocations ambayo imefanyika kwa kupeleka wanafunzi sehemu ambayo ilikuwa haijaandaliwa kwa ajili ya kupokea wanafunzi wa kidato cha tano. Wanafunzi hao wamepangwa katika shule ya sekondari ya Dr Nchimbi.

Mpaka sasa wizara haijatoa tamko la hao wanafunzi kuwa wanatakiwa kwenda shule zipi wakati kufikia jumatatu shule zinafunguliwa.

Je hawa wanafunzi watakwenda wapi?
Mkuu cjakuelewa wanafunzi wafika wamekuta hakuna waalimu au?
 
contagious

contagious

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
532
Likes
328
Points
80
contagious

contagious

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
532 328 80
Marco. Shule ya Sekondari pale Bunda Mjini, inayoitwa Dr Nchimbi ni shule ya Serikali. Ila haijawa High school. Ndio wananchi wanashangazwa na maamuzi ya serikali kupeleka wanafunzi wa kidato cha tano hapo.
Huwa tayari ilishakuwa kwenye mpango, kwahiyo unakuta hiyo ni kuongeza nguvu ya ushawishi. Shaka ondoa, wanajua wanachofanya.
 

Forum statistics

Threads 1,235,787
Members 474,742
Posts 29,235,603