Ni kwanini wasongolist wengi au ma geneous huishi maisha magumu baada ya shule au kustaafu?


C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,856
Likes
1,941
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,856 1,941 280
wakati ninasoma kuna watu tulikuwa tunawaita wasongolist na wengine tulikuwa tunawaita ma geneous.

hawa watu kwa kifupi ni wale watu ambao darasani walikuwa wanafanya vizuli darasani walikuwa wana perform vizuli na sio darasani hata makazini ni watu ambao wanafanya kazi kwa weledi mkubwa sana na wana vyeo vya juu sana wanapokuwa wapo kazini

ila kinachonishangaza watu wa aina hii wakishastaafu kazi au wakiwa wamemaliza shule wapo kitaa unawakuta karibia wengi maisha yanawashinda ule uwezo wake wa kiakili na kupambanua mambo akirudi mtaani anashidwa kuutumia ili kupambana na maisha

kuna wazee nawafahamu ukisoma historia yake tangu akiwa shuleni anafaulu sana hadi anaajiriwa serikali na wengine kufikia level ya wakurugenzi na makatibu wa wakuu n.k

lakini watu hawa hawa baada ya kumaliza kufanya kazi na kustaafu na kurudi mtaani huwa wanaishi maisha magumu sana yaani unamkuta mtu maisha ya mtaani yanamshinda kabisaa anashidwa kupambana kabisa wengine unawakuta wako stressed na maisha.

je tatizo ni nini hapo lakini
 
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,036
Likes
1,580
Points
280
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,036 1,580 280
wakati ninasoma kuna watu tulikuwa tunawaita wasongolist na wengine tulikuwa tunawaita ma geneous.

hawa watu kwa kifupi ni wale watu ambao darasani walikuwa wanafanya vizuli darasani walikuwa wana perform vizuli na sio darasani hata makazini ni watu ambao wanafanya kazi kwa weledi mkubwa sana na wana vyeo vya juu sana wanapokuwa wapo kazini

ila kinachonishangaza watu wa aina hii wakishastaafu kazi au wakiwa wamemaliza shule wapo kitaa unawakuta karibia wengi maisha yanawashinda ule uwezo wake wa kiakili na kupambanua mambo akirudi mtaani anashidwa kuutumia ili kupambana na maisha

kuna wazee nawafahamu ukisoma historia yake tangu akiwa shuleni anafaulu sana hadi anaajiriwa serikali na wengine kufikia level ya wakurugenzi na makatibu wa wakuu n.k

lakini watu hawa hawa baada ya kumaliza kufanya kazi na kustaafu na kurudi mtaani huwa wanaishi maisha magumu sana yaani unamkuta mtu maisha ya mtaani yanamshinda kabisaa anashidwa kupambana kabisa wengine unawakuta wako stressed na maisha.

je tatizo ni nini hapo lakini
 
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
2,340
Likes
2,534
Points
280
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
2,340 2,534 280
UNA UTANI NA DR. LUIS SHIKA WEWE SIO BURE MZEE WA 900 ITAPENDEZA
 
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,285
Likes
2,564
Points
280
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,285 2,564 280
We acha tu, omba yasikukute
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,786
Likes
9,211
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,786 9,211 280
Hii nadharia hupendwa sana na vilaza
 
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
894
Likes
681
Points
180
donniebrasco

donniebrasco

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
894 681 180
Kwa sababu wengi wao huwa hawaibi ili wakahonge sana,
Huwa hawapendi rushwa,
Huwa wanapenda kuona jamii ikienda mbele,
Hawana roho mbaya hivyo huwapa deal wenzao,

MAENDELEO YA MTU HAYAPIMWI NA MALI KIASI GANI.

Soma sana achana na hadithi za vijiweni
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
7,039
Likes
8,579
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
7,039 8,579 280
Kuna tofauti ya kuwa na akili nyingi na kupata maksi nyingi darasani.

Ndio kuna wale ambao ni TALENTED au GIFTED, EDUCATABLE na TRAINABLE. Sasa unaweza kukuta wale walio TALENTED hawana good academic performance lakini kutokana na TALENT zao wanaweza kufanikiwa sana kimaisha.
unakuta EDUCATABLE ana perform better in class kuliko TALENTED kwa mtazamo wa kawaida utasema huyu EDUCATABLE ni bright kuliko TALENTED lakini sivyo ndivyo.

Mfano mzuri wa watu ambao ni Talented ni kama wakina Diamond Platnumz, Bill Gates, Donald Trump, Albert Eistern na wengine wenye sifa za kipekee.

kwa Africa EDUCATABLE NI WENGI KULIKO TALENTED/GIFTED.

Educational psychologists mnaweza mkanirekebisha penye makosa.
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,724
Likes
1,688
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,724 1,688 280
Wanashindwa kujichanganya na dunia
 
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
1,665
Likes
2,839
Points
280
Age
26
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
1,665 2,839 280
Chenge ukipenda muite Joka lenye makengeza ni kati ya watu waliokuwa vizuri sana darasani tangu yupo Nyegezi seminary mpaka Harvard, lakini ni bonge la fisadi na ana mafanikio aliyoyataka. Je unazungumziaje hilo?
 

Forum statistics

Threads 1,239,108
Members 476,369
Posts 29,342,710