ni kwanini wanawake wengi uangua kilio cha majonzi siku ya harusi???


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
kuna kitu nashindwa kukielewa, nimebahatika kuhudhuria harusi kadhaa, mara nyingi wanawake na baadhi ya wanaume huwa wanalia either ile siku ya send off au siku yenyewe ya harusi, sasa hiki kilio kinaashiria uchungu wa kukosa/ kuyamisi mambo aliyokuwa anayafanya wakati akiwa bachelor/single au kulia kunaashiria magumu anayoenda kukutana nayo kwenye ndoa?? naomba msaada wa ufafanuzi
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Emotions tu zinazidi.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Topic repeated.
 

Forum statistics

Threads 1,272,939
Members 490,212
Posts 30,465,192