• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ni kwanini Ikulu duniani hutumia Twitter zaidi?

BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
3,364
Points
2,000
BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
3,364 2,000
Ukiangalia hasa Ikulu ya Marekani na Tanzania hutumia taarifa kwa watu kupitia Twitter. Hata Meko akituma salamu za rambirambi hutumia Twitter. Ni kwanini mabosi hutumia twitter zaidi kuliko Facebook au Instagram?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
42774277

42774277

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
2,443
Points
2,000
42774277

42774277

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2018
2,443 2,000
Twitter ndio ilianza kabla ya hizo social network zingine. Lakini pia nature ya twitter tu ilivokaa siyo kila mtu anaweza kuitumia...
Ukiangalia hasa ikulu ya Marekani na Tanzania hutumia taarifa kwa watu kupitia Tweeter.Hata Meko akituma salamu za rambirambi hutumia Tweeter.Ni kwanini mabosi hutumia tweeter zaidi kuliko Facebook au Instagram?

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
17,473
Points
2,000
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
17,473 2,000
Watu hawapendi kusoma story ndefu twitter ina limit na ni fupi na kikubwa twitter haifanyi kazi kama Facebook na zingine kuunganisha watu Twitter ni ideas na topic fupi na message inafika.
Twitter ni unaandika pointi tu haina blaablaa..
Twitter ni mtandao wa watu makini kwa kiasi kikubwa.
Halafu mfumo wa kureply si rafiki kwa watu wa hovyo hovyo.
Twitter ....what's happening

Facebook ...what's on your mind

Linked....connected the world

Zote hizo ni personal websites ,MTU unaweka una habarisha watu wako

Muhimu social media ipi unatumia na kwa nia IPI ( mtazamo wangu)

Ingawa ziko zilizo ki professional zaidi
 
mludego

mludego

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
935
Points
1,000
mludego

mludego

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
935 1,000
Tangu nijunge na mtandao wa twitter mwaka 2010,
Twitted zangu hazizidi tano
Maana huko ushirikiano
Huwa ni mdogo ukilinganisha
Na mitandao mingine ya kijamii
Ila Twitter ina ustaarabu sana
Sikama mitandao mingine.
🕣 08:33 am
 

Forum statistics

Threads 1,402,616
Members 530,949
Posts 34,400,477
Top