Ni kwanini Commando huwa ni jasusi mzuri kuliko yule mtu wa kawaida tu aliyepitia mafunzo ya Usalama wa Taifa?

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,412
2,000
Nimesikia mahala kuwa COMMANDO (si lazima awe wa Tanzania) ana uwezo wa kupata taarifa nyeti hata kuliko Mwana Usalama Taifa mwenyewe. Kwa mfano; COMMANDO wa Malawi anaweza akaenda nchini Zimbabwe katika maeneo yao muhimu na akapata akitakacho na wala asishtukiwe, lakini kwa Usalama wa Taifa wa Malawi anaweza kwenda ila atagundulika kwa haraka sana tu.

Wajuvi wa haya Masuala mliojazana hapa Jamvini JamiiForums, karibuni mtuelimishe na sisi akina Mzukulu ili nasi tuwe na Maarifa kama nyie pia.
 

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
May 27, 2016
4,040
2,000
Kama unaona Mada ni nzito Kwako kutokana na aina ya Ubongo Tofali ulionao tafadhali waachie walioielewa Wachangie ili nawe Ujifunzie hapo.
Lengo langu ni kuelekea hukohuko katika kutolea ufafanuzi hicho ulichokiwasilisha hapa lakini kabla ya hilo nimependa kuuliza kwanza swali hilo kiutafiti ndiposa tuelekee katika ufafanuzi.
 

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,412
2,000
Lengo langu ni kuelekea hukohuko katika kutolea ufafanuzi hicho ulichokiwasilisha hapa lakini kabla ya hilo nimependa kuuliza kwanza swali hilo kiutafiti ndiposa tuelekee katika ufafanuzi.
Ndiyo umeandika Upuuzi gani huu?
 

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,412
2,000
Unaona ni upuuzi kwa sababu umesoma kipuuzi. Ungesoma kwa nia ya kutaka kuelewa ungejua nini namaanisha.
Content ya Kipuuzi na iliyotoka pia kwa Mpuuzi inaweza ikaeleweka kwa Mwerevu / Kipanga? Yaani najilazimisha Kukuelewa bado nashindwa tu.
 

Ndekrepha

JF-Expert Member
Jun 4, 2020
778
1,000
Sijawahi kuwa karibu na hao watu. Hivyo siwezi kujua ubora wao katika hizo shughuli zao. Miziziology inahusika kwa hao wenye uwezo wa kupotea katikati ya upepo.
 

Manzile

Senior Member
Apr 23, 2020
180
1,000
Content ya Kipuuzi na iliyotoka pia kwa Mpuuzi inaweza ikaeleweka kwa Mwerevu / Kipanga? Yaani najilazimisha Kukuelewa bado nashindwa tu.
Majibu ya namna hii yanafanya watu wapuuzie uzi wako mkuu, tupingane kwa hoja..mbona jamaa anareply kwa hekima
 

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,412
2,000
Huyo ni mtu mmoja, huwezi kuwa afisa usalama kama sio komando, kwaiyo unazungumzia mtu mmoja katika kazi tofauti kama ffu na traffic police
Duh....hii ya Leo nayo Kali. Ndugu kumbe hawa Maofisa Usalama wa Taifa wote mfano kutoka TISS ni Makomandoo kwa mujibu wa ulichokisema?
 

Ndekrepha

JF-Expert Member
Jun 4, 2020
778
1,000
Huyo ni mtu mmoja, huwezi kuwa afisa usalama kama sio komando, kwaiyo unazungumzia mtu mmoja katika kazi tofauti kama ffu na traffic police
Mkuu hii comment imenifanya nicheke sana. Maana kuna dogo hapa anapenda kuvaa jezi za Yanga anasemaga yeye ni usalama wa taifa! Kwa hiyo atakuwa ni commando!?
 

libeva

JF-Expert Member
Mar 25, 2015
3,194
2,000
Nimesikia mahala kuwa COMMANDO (si lazima awe wa Tanzania) ana uwezo wa kupata taarifa nyeti hata kuliko Mwana Usalama Taifa mwenyewe. Kwa mfano; COMMANDO wa Malawi anaweza akaenda nchini Zimbabwe katika maeneo yao muhimu na akapata akitakacho na wala asishtukiwe, lakini kwa Usalama wa Taifa wa Malawi anaweza kwenda ila atagundulika kwa haraka sana tu.

Wajuvi wa haya Masuala mliojazana hapa Jamvini JamiiForums, karibuni mtuelimishe na sisi akina Mzukulu ili nasi tuwe na Maarifa kama nyie pia.
Kakwambia nani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom