Ni kwa nini Madalali hawahusishwi kwenye Bajeti ikisomwa?


A

augustino ameri

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
267
Likes
0
Points
33
Age
43
A

augustino ameri

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
267 0 33
kuna watu wengi sehemu mbalimbali za nchi hufanya kazi za udalali na pia wengine wana ofisi zimeandikwa kama vile dalali wa viwanja,dalali wa vyumba ,dalali wa mazao nk.naomba mnijuze hivi hawa hulipa kodi.Wengine ofisi zao ni vijiwen lakin kwa ukumla wanavipato vizuri.
 
A

augustino ameri

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
267
Likes
0
Points
33
Age
43
A

augustino ameri

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
267 0 33
kuna watu wengi wanaofanya kazi ya udalali wengine wana ofisii zimeandikwa dalali wa vyumba,wa viwanja,wa nyumba wa mashamba wa mazao.Pia wengine hawana ofisi lakini ni wadau wakubwa na wanamaeneo yao ,ningependa kujua hivi hawa hulipa kodi?
 

Forum statistics

Threads 1,273,561
Members 490,428
Posts 30,485,086