Ni kosa la jinai kuipinga tume ya katiba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kosa la jinai kuipinga tume ya katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by tanga kwetu, Apr 2, 2011.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,830
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    kuna kipengele katika muswada wa uundwaji wa tume ya kukusanya maoni ya katiba mpya kwamba ni kosa la jinai kuhoji au kupinga au kukebehi maoni/maamuzi ya tume. Imekaaje hii?
     
  2. m

    mao tse tung Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwete ameanza kuchakachua huu utaratibu muhimu ambao sisi wananchi ndio wenye mamlaka ya kuamua ni kwa namna gani tunataka tujitawale.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,457
    Likes Received: 3,343
    Trophy Points: 280
    Hata mimi hii imenishangaza, ina maana hata wakikosea hakuna kuhoji!!
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Udikteta katika ngozi ya demokrasia
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 7,931
    Likes Received: 5,087
    Trophy Points: 280
    Muswada unapoanza kunyonga uhuru wa kutoa maoni (Freedom of expression) tangu siku ya kwanza tutafika?
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,586
    Likes Received: 13,686
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida yao mambo ya msingi wao wanaleta uhuni,
     
  7. K

    King kingo JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 401
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh kama ni hivyo tunatakiwa kuanza kupinga hicho kipengele kabla huo muswada haujapitishwa..
     
  8. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nadhani tuanze kwanza kupinga muswada huo kabla hatujaendelea na mchakato wa kupata Katiba mpya. Hapo ndo naona lile swala la mtu kuogopa kivuli chake sasa anatafuta jinsi ya kukificha asikione!!!!!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Kikwete anazani hiyo katiba yake na Familia yake....
     
  10. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    huo ni udikteta. muswada wenyewe werema kakopi toka kwa amos wako wa kenya.:disapointed:
     
  11. T

    Tabby JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 8,799
    Likes Received: 3,052
    Trophy Points: 280
    Hivi mnategemea nini kumpa mamlaka fisi alinde butcher? Elewa kwamba baada ya kutokuwa na ruhusa ya kupinga matokeo ya kura za urais, sasa linakuja kwamba hakuna kuhoji tume ya katiba. Itakalosema, wadanganyika wote mseme kwa heruf kubwa "AMIN".

    Kwa mwanzo huu, tegemeeni katiba inayokuja ndiyo itakuwa imelinda mambo mengi sana ya ovyo!.

    MUNGU TUSAIDIE WATANZANIA WENGI TUSIOKUWA NA MTETEZI.
     
Loading...