Ni kitu gani ambacho hupendi kukifanya katika maisha yetu ya kila siku lakini unafanya kwakuwa huna namna

Chakorii

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,577
2,000
1.ku puu.
2.Kula, natamani tumbo lingekua na zipu unafungua unamwagia chakula unafunga zipu,mdomo ninywee bia tu
3. Kuchangamana na watu, napenda kukaa mwenyewe, mara nyingi majirani wanajua nasafiri kumbe ni kazini then ndani na mute tu....Aisee kingine naombwa sana hela na watu hata wengine siwajui inaniboaga sana.
kati ya vyote...hapo umeniacha hoi aiseh 😆😆😆
 

Pep

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
859
1,000

Hivi kubadilika kiaje??
Nifafanulieni ili nisije muonyesha rangi mtoto wa watu atakayekuja kwangu
Saint mimi siku focus sana kwenye hilo eneo la kubadilika, nilikubaliana na Chakorii aliposema "Mwanaume atakaekupata atakuwa amepata kilicho bora"

Hata hivyo, kwenye kubadilika ni kweli huyo "mwamba" ata suffer...kwa namna ulivyo (the way umeji describe) utakua ume set the bar too high kwa ndugu yetu, kitu ambacho mabadiliko madogo tu yatamuwia vigumu ku cope.

All in all, mume wako pia atakua na jukumu la kuhakikisha hubadiliki, I mean...why should you change for the worse if you're getting the right treatment from the man you love?
 

Saint Anne

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
24,116
2,000
Saint mimi siku focus sana kwenye hilo eneo la kubadilika, nilikubaliana na Chakorii aliposema "Mwanaume atakaekupata atakuwa amepata kilicho bora"

Hata hivyo, kwenye kubadilika ni kweli huyo "mwamba" ata suffer...kwa namna ulivyo (the way umeji describe) utakua ume set the bar too high kwa ndugu yetu, kitu ambacho mabadiliko madogo tu yatamuwia vigumu ku cope.

All in all, mume wako pia atakua na jukumu la kuhakikisha hubadiliki, I mean...why should you change for the worse if you're getting the right treatment from the man you love?
Hadi nimesisimuka niliposoma comment hii.
Kweli hakuna haja ya kubadilika vibaya kama ananitreat vizuri


Hata asiponipa right treatment sibadiliki
Mwanaume utakayekuja jua tu kuwa nikikupenda sikuachi ng'oo,fanya ujinga wote tutanyooshana tu
 

Chakorii

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,577
2,000
Saint mimi siku focus sana kwenye hilo eneo la kubadilika, nilikubaliana na Chakorii aliposema "Mwanaume atakaekupata atakuwa amepata kilicho bora"

Hata hivyo, kwenye kubadilika ni kweli huyo "mwamba" ata suffer...kwa namna ulivyo (the way umeji describe) utakua ume set the bar too high kwa ndugu yetu, kitu ambacho mabadiliko madogo tu yatamuwia vigumu ku cope.

All in all, mume wako pia atakua na jukumu la kuhakikisha hubadiliki, I mean...why should you change for the worse if you're getting the right treatment from the man you love?
Umeelezea Vizuri sana mkuu..unaoffer yangu aiseh..

Anza na 🥂
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom