Ni kipi kinafanana kati ya maneno haya mawili ya kisheria?


mbiza

mbiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2014
Messages
516
Points
195
Age
25
mbiza

mbiza

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2014
516 195
Habari wadau,samahani nilikua naomba kufahamu similarities kati ya confession and admissions
 
P

permanides

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
2,974
Points
2,000
P

permanides

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
2,974 2,000
Habari wadau,samahani nilikua naomba kufahamu similarities kati ya confession and admissions
Ukisoma katika sheria ya ushahidi tofauti yake haiji vizuri ila kutokana na case law confession ni pale mtu anakubali mambo yote ila admission anakubali baadhi ya mambo
 
Kelevra

Kelevra

Senior Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
111
Points
250
Kelevra

Kelevra

Senior Member
Joined Nov 23, 2018
111 250
Ukisoma katika sheria ya ushahidi tofauti yake haiji vizuri ila kutokana na case law confession ni pale mtu anakubali mambo yote ila admission anakubali baadhi ya mambo
Kwa kuongezea kwa mfano case ni Murder (Kuua kwa kukusudia) Kwene Admission unakubali kuua mtu lakini unapinga kuwa hukukusudia kumuua ni bahati mbaya(Manslaughter).... lakini ukikubali kuua mtu kwa kukusudia hiyo ndiyo Confession yaani umekubali kila kitu kwenye charge.
 
Kelevra

Kelevra

Senior Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
111
Points
250
Kelevra

Kelevra

Senior Member
Joined Nov 23, 2018
111 250
Habari wadau,samahani nilikua naomba kufahamu similarities kati ya confession and admissions
Similarities ni kwamba zote unakubali...tofauti ni kwamba kwenye Admission kuna vitu unakubali ila kuna vingine unakataa...
 

Forum statistics

Threads 1,295,923
Members 498,479
Posts 31,228,329
Top