Ni Kiongozi Gani Hutamsahau Maishani Mwako? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kiongozi Gani Hutamsahau Maishani Mwako?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Feb 25, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    Moja ya sifa kubwa aliyonayp binadamu ni utashi na mojawapo ya sifa ya utashi ni tafakuri na uamuzi....je katika historia ya maisha yako kiongozi gani hutamsahau (kwa mema au mabaya)?na kwa nini?
     
  2. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa Tanzania, Afrika, au dunia nzima kwa ujumla?
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    Kwa DUNIA NZIMA
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,296
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Baba na Mamaangu kamwe siwezi kuwasahau wamenipa muuongozo mzuri na sasa naishi na watu vzr,
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kiongozi ambaye sitamsahau hajazaliwa. Otherwise ni mimi mwenyewe imezidi imepungua. Kama ni kiongozi binafsi bali ni wazazi wangu na anayefuatia ni mimi.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Jakaya Kikwete. kwa namna ameigeuza hii nchi nadhani atakua referece for future viongozi. Reference of good governance or worse? Mi chichemi
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    Unamkumbuka mzee wa Kiko? Sebastian Rweikiza Kinyondo...............Jina na Kiko masaa 24 mdomoni
     
  8. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa mema SOKOINE kwa mabaya SUGU
     
  9. D

    DOMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Dr slaa
     
  10. rweyy

    rweyy Senior Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    sitamusahau waziri wa mambo ya ndani na naibu waziri mkuu Augustin Mrema Tanzania ingepata mawaziri watano kama huyo leo tusingekuwa na kitu kama rushwa.madawa ya kulevya na vitu feki
     
  11. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,831
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    kwa mema sokoine kwa ubaya uliopitiza baba mwanaasha na cabinet yake karibu yote
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sina kiongozi wa kumkumbuka wote failure!
     
  13. m

    moshingi JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Julius Kambarage Nyerere,
    1.Wakati wake hapakuwa na matabaka makubwa ya walionacho na wasionacho...
    tuliosoma miaka ya 70 hadi mwanzoni mwa 90 mtakumbuka shule za Milambo, Tabora, Bwiru, Mawenzi, Mazengo,
    Ilboru na nyinginezo tulisoma kwa pamoja watoto wa matajiri na wa masikini, tulifanywa kuwa wamoja, hatukujali makabila yetu wala dini zetu wala vipato vya wazazi wetu bali uwezo wa mwanafunzi darasani ndio uliamua nani bora zaidi...
    2. Ni mwalimu wa ukweli, kwangu mimi ni zaidi ya maprofesa tulionao sasa, aliandika vitabu vingi sana akiwa madarakani
    ili kuwaelimisha sio tu Watanzania bali ulimwengu mzima...vitabu vyake vinatumika kama rejea katika vyuo vikuu mbalimbali duniani...kazi ya urais ni ngumu na ya ubize mwingi lakini aliweza kuandika vitabu, mfano wake hakuna...
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mwalimu Nyerere,Sokoine,Lowassa.The best leaders ever in TZ.
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Kanali gadafi...kwa mema aliyoifanyia afrika.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Baba mwanaasha.
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Bush kwa kuwa na misimamo, na kunitwangia warabu popote walipo
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yule aliye tubinafsishia kila kitu Tanzania sita msahau kamwe
     
  19. papason

    papason JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,169
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    1. Che Guevara, V.I Lenin, Adolf Hitler, Pol Pot


    2. Alphonce Capone, Boris Yelstin, Khu Sa, Marcus Garvey
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Nawashukuru wazazi wangu kwa mafanikio mema,sasa naishi na watu vizuri sasa naishi na watu vizuri ayeeeeee!!
     
Loading...