Ni kijikamua kunya manii hutoka je ni ugonjwa au kawaida? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kijikamua kunya manii hutoka je ni ugonjwa au kawaida?

Discussion in 'JF Doctor' started by kazuramimba, Oct 14, 2012.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomben msaada wale wapumbavu wanaoendekeza mizaha naomba msichangie.
     
  2. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tafuta demu bwana acha utoto
     
  3. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kutukana hata mzaha ni sehemu tu ya maoni, chambua kile kilichobora kifanyie kazi. Subiri wenye uelewa na tatizo lako watakuja kukushauri.
     
  4. lakiwosha

    lakiwosha Senior Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    pele sana ulishaonaba na daktari
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,940
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Hapa ngoja nimuite Mzizi mkavu
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kunywa maji mengi sana na mapapai kulainisha choo mkuu..
     
  7. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halafu umetumia lugha kali sana "ukijikamua kunya" ungeweka tafsida kidogo.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu sidhani kama anamaanisha choo 'manii'??
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,720
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Duh...nahisi una ukame...tafuta mwenza fasta. Vigezo na masharti uzingatie lakini
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,213
    Likes Received: 4,012
    Trophy Points: 280
    Habari Ruttashobolwa? Mkuu.@kazuramimba hiyo sio Manii hiyo ni Madhii ni ute unao fanana na Manii lakini sio manii. Manii ni ile

    unayotowa wakati wa tendo la ngono au tendo la kupiga Punyeto hiyo inayotoka wakati wa kwenda haja

    kubwa kwa njia ya kujikamuwa inaitwa Madhii sio manii na ni kawaida mbona mimi inanitokea na wala sio

    ugonjwa ni kitu ya kawaida kutokea kwa kila Mwanamme ambaye hujafanya siku nyingi tendo la ngono usijali ondosha wasiwasi mkuu
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Pia husababishwa na kama unatumia dawa za antibiotics kama ampiclox huku ukiwa na ukame.
     
  12. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,786
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hiyo hatuwezi sema ni wet dream, maana inatokea ukiwa macho meupe huko msalani. Ninahofu hizo siyo manii, ni usaha, umeambukizwa magonjwa ya ngono, na yamefikia chronic stage. Kimbia hospitali pamoja na mwenzi / wenzi wako mukapate huduma. Please!!!
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    labda manii zatoka akijiminya kutoka njia ya haja, kama ni hivyo m-consult camerun n co!
     
  14. uvugizi

    uvugizi JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    mkuu nafikiri una tatizo la maambukizi katika tezi za ndani pindi, pindi upatapo tiba litakwisha , wahi hospital
     
  15. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Urethritis?
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,353
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ipo siku vitatoka 'viluilui'
     
  17. k

    kazuramimba Senior Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzizi mkavu ahsante sana sina cha kukulipa bt Mungu atakulipa.
     
  18. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 2,058
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    inaonyesha wewe huwa unafanya michezo mingine,sasa pale kitu kinapo kutoka kwenye hiyo njia huwa unaimagine penetration,automatically unapata muhemko!
     
  19. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ugwadu unakusumbua,piga hata punyeto mkuu,acha udomo zege
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,213
    Likes Received: 4,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mama Mdogo jamaa angalisema anapo kojoa anaona kitu cheupe kinatoka na uume wake unauma kisha ndio anatoa mkojo

    hapo tungelisema ni usaha lakini anatoka kitu mfano wa manii wakati anapokuwa anatoa haja kubwa kwa

    kujiminya hiyo sio usaha bibie umekosea hapo. Kutoa kitu cheupe wakati wa kujiminya kwa kutoa haja kubwa ule

    ute tunauita ni madhii sio manii wala sio usaha kwa Mwanamme yoyote yule ambaye hajafanya tendo la ngono

    muda mrefu inaweza kumutokea sio maradhi ya zinaa ni kitu cha kawaida ila anaweza kwenda pia Hospitali

    kupata ushauri zaidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...