Ni kigezo gani unatumia kuamua kutumia aina moja ya mtandao wa kijamii?


M

mahwelu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
298
Likes
131
Points
60
Age
43
M

mahwelu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
298 131 60
Wakuu,

Nafanya utafiti mahala nataka kupata idea tu juu ya maamuzi yetu juu ya matumisi ya social media platform.

Hivi ni kigezo gani kinakufanya utumie facebook badala ya twitter or instagram, snapchat or any choices tunazotumia kumake decision ni zipi?

Au najua wengi tupo kwenye vyote hivyo why mtu unakuwa mitandao yote? Je ni services au ni marafiki au nini hasa?

Mara nyingi humu JF nasikia mnasema haya mambo peleka facebook, huwa nawaza why?

Nawashukuru angalau kwa kusoma tu. Hakuna jibu sahihi ni mtazamo wa kila mtu kivyake?

Nangu Mahwelu
 
CCM MKAMBARANI

CCM MKAMBARANI

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2017
Messages
730
Likes
356
Points
80
CCM MKAMBARANI

CCM MKAMBARANI

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2017
730 356 80
taarifa za kweli.aina ya lugha
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
7,039
Likes
8,579
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
7,039 8,579 280
Nasubiri majibu


ntarudi baadae, naenda Ig mara moja.
 
korie

korie

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
373
Likes
337
Points
80
korie

korie

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2017
373 337 80
Nachofahamu Mimi ni kwamba jf ni ya watu wanaojielewa.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,180
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,180 280
Mimi sina social media ninayoiamini hata moja.
 
M

mike2k

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
469
Likes
551
Points
180
M

mike2k

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
469 551 180
Uwepo wa mange kimambi tu..
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,363
Likes
2,497
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,363 2,497 280
Insta nipo kwa ajili ya umbeya wa Dada Mange, JF nipo sababu member ni wengi afu kuna madini mengi sana lakini tatizo lingine kuna Wana JF hewa kibao so be careful.
 
M

mahwelu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
298
Likes
131
Points
60
Age
43
M

mahwelu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
298 131 60
Insta nipo kwa ajili ya umbeya wa Dada Mange, JF nipo sababu member ni wengi afu kuna madini mengi sana lakini tatizo lingine kuna Wana JF hewa kibao so be careful.
=== Thank you. So ulijiunga baada ya kujua habari za madini au ulikuwa influenced na nini?
 
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
2,081
Likes
2,424
Points
280
issac77

issac77

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
2,081 2,424 280
insta nipo kwa ajili ya mange na mwehu mmoja wakujiita kibamia Misifa
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,735
Likes
14,004
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,735 14,004 280
Nikiwaga bado mdogo miaka kadhaa iliyopita nilikuwa natumia Facebook ila nilikuja kuona ni mtandao mmoja wa kishamba sana.

Nikatumia Insta ila nikaja kujua kuweka mapicha yako mitandaoni ni ushamba.

Tweeter nikawa naitumia ila nasoma news na updates za michezo na habari mbali mbali..

WhatsApp natumia ila huwa nina muda wa kuingia sio wakati wote.

JF niliwahi kutumia miaka miwili imepita ila nilikua sana sana ni observer sichangii nasoma tu, ila recently asee hii platform imeingia damuni mwangu kiasi kwamba muda mwingi siku hizi naumalizia humu JF. Ashukuriwe aliekuja na wazo la kuitengeneza hii sehemu japo ID asilimia 90+ ni fake ila kuna watu wana madini na kuna watu wengine inabidi ucheke tu.

Humu Jf huwa muda mwingine watu wananiona chizi kwa kuchekea simu maana kuna raha sanaa.. Unapata kujifunza kupitia mikasa ya watu wengine, kujua fursa nyingi maishani, kupata elimu nyingi sana.

Nashukuru sana kuwepo humu JF namuomba Mungu siku zote iwe kama hivi nisipate sababu ya kuondoka humu mpaka siku akiamua kumtuma agent wake mtoa roho bwana Israel aje ghetoni kwangu kuni arrest
 
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
3,437
Likes
2,471
Points
280
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
3,437 2,471 280
Facebook watoto wengi mno, nimeamua kuwaachia
 
Pr cure

Pr cure

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,825
Likes
1,704
Points
280
Pr cure

Pr cure

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,825 1,704 280
Mkuu unajua kila mtandao wa kijamii Una raha yake na umuhimu wake kwa nyakati tofauti, ndo mana unakuta mtu yupo mitandao yote au yupo mtandao mmoja ni kulingana na mahitaji au kupenda tuu

>>Twitter kwa sababu viongozi wengi hata maraisi hutumia mtandao huu ku posti vitu vyao hivyoo watu Smart ambao hawapendi umbea au utaku wana uchukia huu mtandao

<<Facebook, asee umbea wote upo huku na ukikuta mtu a akwambia anatumia mtandao mmoja obviosly utakuwa ni huu, vituko, kujiachia ni huku

Instagram <<huku ndo usiseme huyu mdogo wake Facebook tatizo kila mtu ana baba yake

Sent from my TECNO-Y4 using JamiiForums mobile app
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Dahh.. mpaka leo sijawahi tumia instagram... Twitter toka nijiunge sijawahi itumia...... Facebook ilinishinda sikunyingi sana..... so zaidi ya JF sina pakupotezea Mb zangu.
 
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
1,903
Likes
1,100
Points
280
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
1,903 1,100 280
Wakuu,

Nafanya utafiti mahala nataka kupata idea tu juu ya maamuzi yetu juu ya matumisi ya social media platform.

Hivi ni kigezo gani kinakufanya utumie facebook badala ya twitter or instagram, snapchat or any choices tunazotumia kumake decision ni zipi?

Au najua wengi tupo kwenye vyote hivyo why mtu unakuwa mitandao yote? Je ni services au ni marafiki au nini hasa?

Mara nyingi humu JF nasikia mnasema haya mambo peleka facebook, huwa nawaza why?

Nawashukuru angalau kwa kusoma tu. Hakuna jibu sahihi ni mtazamo wa kila mtu kivyake?

Nangu Mahwelu
Wewe mmasai?????
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,363
Likes
2,497
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,363 2,497 280
=== Thank you. So ulijiunga baada ya kujua habari za madini au ulikuwa influenced na nini?
Madini namaanisha thamani yaani kuna taarifa nyingi za ukweli na Uhakika. Kwa kifupi kuna Wajuvi wengi wanajua nini wanachochangia.
 

Forum statistics

Threads 1,239,178
Members 476,441
Posts 29,344,816