Ni kampuni gani inayotoa fursa za ajira ambayo inafaa kujiunga hapa nchini?

Feb 9, 2020
75
150
Habari zenu wakuu?

Bila kupoteza muda naomba niende kwenye hoja yangu ya msingi

Binafsi Nimesikia kampuni nyingi sana ambazo zinatoa fursa za ajira hapa nchini na nyingi zikiwa zimeasisiwa nje ya nchi
Mfano kuna ALLIANCE IN MOTION GROUPATERNAL HOSPITAL E.T.C

Sasa Swali Langu kwa wana JF ni Kampuni gani ambayo kiukweli inatoa fursa thabiti za ajira ukiachana na hizo nilizozitaja hapo juu ...kwa maana nahitaji kujiunga na hizo kampuni ila nahitaji ushuhuda na ushauri kutoka kwenu wakuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom