Ni kabila gani unaweza pata mwenza mwenye hofu ya mungu!!


Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,247
Likes
3,209
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,247 3,209 280
Wapendwa nawasalimu..
Kutokana na matukio ambaye yamekuwa yakijitokeza juu ya kusalitiana na wanawake kupenda kuwa na hulka ya kulipiza kisasi badala ya kuwa mwongoza nyumba..
Ni kabila gani ambayo waweza pata mwenza wa kike asiye mwepesi kugegedwa ovyo ovyo.....
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,911
Likes
2,175
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,911 2,175 280
mapenzi huanzia nyumbani, anza na kabila lako
 
S

Siande

Senior Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
194
Likes
4
Points
35
S

Siande

Senior Member
Joined Aug 29, 2013
194 4 35
Tehe tehe tehe! Kugegedwa kirahisi au kwa ugumu hakutegemei kabila ni hulka ya mtu mwenyewe hiyo ipo within people na siyo kabila so usigeneralise hata makabila yanayosifika kugegedwa ovyo kuna wenye ofu ya Mungu. Ni tabia na malezi tu zitadetermine hilo wazo la kabila ulifute kabisa halina maana. Hahaha kabila langu tuna hofu ya Mungu mno.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,918
Likes
15,398
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,918 15,398 280
Hofu ya Mungu haiwi determined na kabila Mila wala uwezo WA mtu, take care usijeukapotea
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Kumcha Mungu si kilemba cheupe
^^
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
hakuna cha kabila kwa hilo,ni bahati yako
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,942
Likes
513
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,942 513 280
Wapendwa nawasalimu..
Kutokana na matukio ambaye yamekuwa yakijitokeza juu ya kusalitiana na wanawake kupenda kuwa na hulka ya kulipiza kisasi badala ya kuwa mwongoza nyumba..
Ni kabila gani ambayo waweza pata mwenza wa kike asiye mwepesi kugegedwa ovyo ovyo.....
Haya mambo hayana dini wala kabila. Cha msingi ni kuzingatia vitu vifuatavyo;
1. Kumridhisha mtu wako kimapenzi. Unapokuwa kitandani unatakiwa kuwa crazy and dirty. Jifunze mbinu mbalimbali za kumridhisha mpenzi wako na jifunze mpenzi wako anataka nini. Wanaume wengi wanaweka ubabe na kutowapa wapenzi/wake zao uhuru wa kufunguka kuhusu kile wanachokitaka.
2. Unyesha upendo daima, mnunulie mkeo zawadi, mtoe outing na onyesha kujali. Mpe bafasi ya kuongea na thamini mchango wake.
3. Be closer to her. Mpigie simu mara kwa msra na mwambie ninakupenda. Mpeleke kazini na jioni umpitie su akupitie mrudi wote nyumbani kama wote mnafanya kazi. Kama ni mama wa nyumbani wahi kurudi nyumbani na umsaidie kazi za nyumbani.
4. Tafuta hela, hakikisha vitu vidogo vidogo havikosekani.
5. Usiwe na gubu, mwache mkeo ashiriki na wanawake wenzie kwenye mambo mbalimbali ya jamii. Kama kitchen parties etc.
6. Jali watoto na familia yake.

Ukitimiza hayo hakika mkeo hawezi kamwe kutoka nje.
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,247
Likes
3,209
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,247 3,209 280
Tehe tehe tehe! Kugegedwa kirahisi au kwa ugumu hakutegemei kabila ni hulka ya mtu mwenyewe hiyo ipo within people na siyo kabila so usigeneralise hata makabila yanayosifika kugegedwa ovyo kuna wenye ofu ya Mungu. Ni tabia na malezi tu zitadetermine hilo wazo la kabila ulifute kabisa halina maana. Hahaha kabila langu tuna hofu ya Mungu mno.
Mkuu nimejaribu kuangalia vilio vya mahusiano mpaka nakosa la kusema..
Ukiwa na msomi shida
Ukiwa na ambaye hajasoma shida
Ukiwa na mkokole shida
Ukiwa na ambaye siyo mambo safi kwao shida
Ukiwa na ambaye amekulia boarding toka day care centre mpaka chuo ndo shida tena hawa ndio wa asisi wa usagaji na min kabang
Ukiwa na mwalimu nao siku hizi nao shida tupu......
Kichwa kinauma
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,121
Likes
4,489
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,121 4,489 280
Mkuu nimejaribu kuangalia vilio vya mahusiano mpaka nakosa la kusema..
Ukiwa na msomi shida
Ukiwa na ambaye hajasoma shida
Ukiwa na mkokole shida
Ukiwa na ambaye siyo mambo safi kwao shida
Ukiwa na ambaye amekulia boarding toka day care centre mpaka chuo ndo shida tena hawa ndio wa asisi wa usagaji na min kabang
Ukiwa na mwalimu nao siku hizi nao shida tupu......
Kichwa kinauma
haaa haaaa haaaa hapa isijekuwa shida ni ww? btw ukitaka aliye perfect umuumbe mwenyewe. wa mungu wote wana mapungufu including yourself
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,247
Likes
3,209
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,247 3,209 280
Haya mambo hayana dini wala kabila. Cha msingi ni kuzingatia vitu vifuatavyo;
1. Kumridhisha mtu wako kimapenzi. Unapokuwa kitandani unatakiwa kuwa crazy and dirty. Jifunze mbinu mbalimbali za kumridhisha mpenzi wako na jifunze mpenzi wako anataka nini. Wanaume wengi wanaweka ubabe na kutowapa wapenzi/wake zao uhuru wa kufunguka kuhusu kile wanachokitaka.
2. Unyesha upendo daima, mnunulie mkeo zawadi, mtoe outing na onyesha kujali. Mpe bafasi ya kuongea na thamini mchango wake.
3. Be closer to her. Mpigie simu mara kwa msra na mwambie ninakupenda. Mpeleke kazini na jioni umpitie su akupitie mrudi wote nyumbani kama wote mnafanya kazi. Kama ni mama wa nyumbani wahi kurudi nyumbani na umsaidie kazi za nyumbani.
4. Tafuta hela, hakikisha vitu vidogo vidogo havikosekani.
5. Usiwe na gubu, mwache mkeo ashiriki na wanawake wenzie kwenye mambo mbalimbali ya jamii. Kama kitchen parties etc.
6. Jali watoto na familia yake.

Ukitimiza hayo hakika mkeo hawezi kamwe kutoka nje.
Mkuu asante kwa mawazo samahani kidogo kama ww ni me umeoa au kama ww ni ke umeolewa
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,892
Likes
5,931
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,892 5,931 280
Makabila yote Mkuu utapata tu.
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,942
Likes
513
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,942 513 280
Mkuu asante kwa mawazo samahani kidogo kama ww ni me umeoa au kama ww ni ke umeolewa
Mimi ni mwanaume. Nimeoa for five years sasa. Cha msingi ujue kama hutaki kuibiwa na wewe usiibe. Be closer to your wife. Make her your friend. Most important Skills, yes love making skills. Kuna watu wamekaa na wake zao 5,8 10 years, mwanamke hajawahi kucome. Lazima uchapiwe nje.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
38,999
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 38,999 280
Wagagagigikoko
 
MZALENDOWAKWELIKWELI

MZALENDOWAKWELIKWELI

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
312
Likes
138
Points
60
MZALENDOWAKWELIKWELI

MZALENDOWAKWELIKWELI

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
312 138 60
Haya mambo hayana dini wala kabila. Cha msingi ni kuzingatia vitu vifuatavyo;
1. Kumridhisha mtu wako kimapenzi. Unapokuwa kitandani unatakiwa kuwa crazy and dirty. Jifunze mbinu mbalimbali za kumridhisha mpenzi wako na jifunze mpenzi wako anataka nini. Wanaume wengi wanaweka ubabe na kutowapa wapenzi/wake zao uhuru wa kufunguka kuhusu kile wanachokitaka.
2. Unyesha upendo daima, mnunulie mkeo zawadi, mtoe outing na onyesha kujali. Mpe bafasi ya kuongea na thamini mchango wake.
3. Be closer to her. Mpigie simu mara kwa msra na mwambie ninakupenda. Mpeleke kazini na jioni umpitie su akupitie mrudi wote nyumbani kama wote mnafanya kazi. Kama ni mama wa nyumbani wahi kurudi nyumbani na umsaidie kazi za nyumbani.
4. Tafuta hela, hakikisha vitu vidogo vidogo havikosekani.
5. Usiwe na gubu, mwache mkeo ashiriki na wanawake wenzie kwenye mambo mbalimbali ya jamii. Kama kitchen parties etc.
6. Jali watoto na familia yake.

Ukitimiza hayo hakika mkeo hawezi kamwe kutoka nje.
Ni kumwomba Mungu tu ndg.....sikio la kufa huwa haluskii dawa...waweza fanya yooote hayo na bado akakusaliti akidhani aweza pata zaidi ya hayo.....i f possible kutathmin tabia ya mama mtu...
mara nyingi tabia ya mm huakisi ile ya bintie.....mama anayemheshimu mumewe halkadhalika na bintie huwa hivyo....
 
Chotti de Alba

Chotti de Alba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
348
Likes
38
Points
45
Chotti de Alba

Chotti de Alba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
348 38 45
watanzania tunapenda sana maelezo..sijaona hata sehemu moja walipojibu kilichoulizwa
 
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Messages
1,035
Likes
184
Points
160
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2013
1,035 184 160
Wapendwa nawasalimu..
Kutokana na matukio ambaye yamekuwa yakijitokeza juu ya kusalitiana na wanawake kupenda kuwa na hulka ya kulipiza kisasi badala ya kuwa mwongoza nyumba..
Ni kabila gani ambayo waweza pata mwenza wa kike asiye mwepesi kugegedwa ovyo ovyo.....
Ndugu yangu ukiomba ushauri kwa hili utakuwa umekosea, labda ulifanye jambo hili kuwa ni siri yako wewe na MUNGU wako, muombe kila mara akupatie wa kufanana na wewe! ila ujue MUNGU atakupa kweli wakufanana na wewe! ili usije kumlaumu MUNGU baadae hebu jichunguze mienendo yako na tabia zako. isije ikawa wewe ndio mgegedaji number one, so akukupa mgegedwaji number one usilalamike! Muhimu fanya mabadiliko katika tabia na misingi ya maisha then sasa mwambie MUNGU sasa nimeridhika niko safi angalau 85% so nipatie wakufanana na mimi na MUNGU atakupatia mke ambaye hutaamini macho yako yaani utatamani uishi miaka elfu tano!
Mafanikio mema.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,128
Likes
251
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,128 251 160
Haya mambo hayana dini wala kabila. Cha msingi ni kuzingatia vitu vifuatavyo;
1. Kumridhisha mtu wako kimapenzi. Unapokuwa kitandani unatakiwa kuwa crazy and dirty. Jifunze mbinu mbalimbali za kumridhisha mpenzi wako na jifunze mpenzi wako anataka nini. Wanaume wengi wanaweka ubabe na kutowapa wapenzi/wake zao uhuru wa kufunguka kuhusu kile wanachokitaka.
2. Unyesha upendo daima, mnunulie mkeo zawadi, mtoe outing na onyesha kujali. Mpe bafasi ya kuongea na thamini mchango wake.
3. Be closer to her. Mpigie simu mara kwa msra na mwambie ninakupenda. Mpeleke kazini na jioni umpitie su akupitie mrudi wote nyumbani kama wote mnafanya kazi. Kama ni mama wa nyumbani wahi kurudi nyumbani na umsaidie kazi za nyumbani.
4. Tafuta hela, hakikisha vitu vidogo vidogo havikosekani.
5. Usiwe na gubu, mwache mkeo ashiriki na wanawake wenzie kwenye mambo mbalimbali ya jamii. Kama kitchen parties etc.
6. Jali watoto na familia yake.

Ukitimiza hayo hakika mkeo hawezi kamwe kutoka nje.
...mkuu! umenena.
Ubarikiwe!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
tafuta mmachame uwa wana hofu ya mungu pia wataratibu sana
 

Forum statistics

Threads 1,251,148
Members 481,585
Posts 29,759,193