Ni jina gani la "classmate" wako ukilikumbuka linakuvunja mbavu

hope1985

JF-Expert Member
Jan 2, 2013
871
500
BIG SHUU, jamaa alikuwa kapanda hewan halafu aktembea mikono anaikunja kama anaendesha gari, hyo n kahama john paul ii high school form six 2008.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom