Ni ishara zipi nyingine kwa mwanamke zinazoonyesha kujutia kosa tofauti na kulia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ishara zipi nyingine kwa mwanamke zinazoonyesha kujutia kosa tofauti na kulia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nzedanze, Aug 14, 2011.

  1. nzedanze

    nzedanze Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu mabibi na mabwana? kweli hapa jamvini kunavitu vingi sana nimevipata kutokana na michango yenu kwenye topic au maswali mbalimbali ninayo uliza sasa kunakitu kimoja kinanichanganya sana nacho ni;
    Wanawake mara nyingi sana hulia machozi kama ishara ya kujutia kosa....lakini nimekuja kubaini kumbe wengi wao hua wanaigiza tu.....Je kunaishara nyingine tofauti amabazo naweza kuziangalia kwa mwanamke anayejutia kosa na kunifanya niamini ni kweli anatubu,maana hii ya kulia naona ni uchakachuliwaji tu
     
  2. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Labda madada watakuja na majibu mazuri sana mkuu, just wait.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    huwezi kuusemea moyo wa mtu....inawezekana anamaanisha au hamaanishi.....
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    atajirekebisha kama anamaanisha
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukimuona kabadilika tabia yake imekua nthuri ujue ndio kile kilio au huzuni alokua akionyesha kwenye sura yake na kukosa raha ujue alikua anajutia kosa lake.
     
  6. nzedanze

    nzedanze Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok ni sawa lakini kubadilika hayo ni matokeo ya baadae sasa mm nataka kujua wakati huohuo akiwa anaomba msamaha Je huko anamaanisha au ananizuga tu...ndo shida yangu
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,509
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hili ndo la msingi!
     
  8. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unakuwa mpole kuliko kiasi, na siku hiyo mkiwa faragha atajituma mpaka utashangaa
     
  9. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />

    Duuuh kumbe!thanx
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    imani bila matendo imekufa,na maneno matupu hayavunji mfupa. angalia matendo yake tu.machozi ni bioogical factor manake kuna watu hata wawekewe pilipili machoni hawalii!
     
  11. P

    Pretty P Senior Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    majibu yote yako apo ju isipokuwa (Unakuwa mpole kuliko kiasi, na siku hiyo mkiwa faragha atajituma mpaka utashangaa)
     
Loading...