Ni hisia tu: EL atakuwa Katibu Mkuu wa CCM


Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
96
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 96 145
Muda huu unaopita, jk anamalizia kutangaza Baraza la Mawaziri. Mpaka dakika hizi za nyongeza, jina la EL bado halijatokea. Na kwa kuangalia tu kwamba Wizara zinanazoendana na HARAKATI zake zimekwisha tajwa zoote. Sitarajii jina lake liitwe kwenye nafasi zilizobaki. Napata HISIA labda EL anausubiria Ukatibu Mkuu wa ccm?! Kiti ambacho awali kilionekana kumsubiri Kinana hapo 2012

Ni HISIA tu, niongozeni kwenye YAFUATAYO
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
Mzimu wa huyu fisadi utatufuata sana tuuu duuu!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Mkoa wa DSM hauna mkuu wa mkoa, William Lukuvu kateuliwa kuwa waziri
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,272
Likes
3,607
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,272 3,607 280

Atarudi tena na kusema kuna wizara ameisahau, ndipo utakapolisikia jina la EL. Si uliona mwenyewe alishaisahau wizara moja?
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
96
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 96 145

Atarudi tena na kusema kuna wizara ameisahau, ndipo utakapolisikia jina la EL. Si uliona mwenyewe alishaisahau wizara moja?
Yawezekana KABISA kabadilishiwa KABRASHA.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kunaweza kukawa na press conf ingine si unamjua Mkwele
 
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
Mkoa wa DSM hauna mkuu wa mkoa, William Lukuvu kateuliwa kuwa waziri

Atamteua Januari Makamba kuwa Mkuu wa Mkoa wa DSM. Si ukoo wao unahusiana na Mkoa huo? Babake kawahi kuwa Mkuu pale kwa atayawza.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,011
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,011 280
kinana kafia wapi? Chiligati na mtoto wa makamba? kweli la kuvunda alina ubani
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Hahahaaaaaaa, kwani tz hakuna watu zaidi ya el na makamba?
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
96
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 96 145
Atamteua Januari Makamba kuwa Mkuu wa Mkoa wa DSM. Si ukoo wao unahusiana na Mkoa huo? Babake kawahi kuwa Mkuu pale kwa atayawza.
Juu ya January, niruhusuni niunge mada nyingine hapa.



Wana JF, kwa sababu hamkupata dondoa naamini nalotaka kuwajuza ni wachache tu waliopata kulijua au kulisikia.
January ALITUKAMIA sana JF. Alikuwa anazungumza mipango ya kulinyamazisha jukwaa hili pamoja na media zingine kama vile tayari alikuwa na MAMLAKA achilia UWAZIRI ulioishia kwenye ndoto katika AWAMU hii. Hii ilijitokeza siku moja nikiwa kiwanja ghafla akaingia MPIGANAJI toka humu JF (ANAFAHAMIKA). January naye alikuwa kiwanja kile kumwona tu akaanza KUSHUSHA VITISHO; "Mnajifanya mnaipinga serikali na hiyo JF yenu, subiri niingine madalakani. Nitahakikisha mnatoweka na vijalida kama MwanaHalisi. Nashngaa viongozi wa serikali wakiandikwa JF wanatetemeka. Mimi hamnitishi"



Ndoto ya madalaka makubwa ilimlevya hata akasahau FADHILA ya JF kumtangaza yeye pamoja na blog yake. Nani angemjua January kwa kiwango cha sasa kama JF haikuchangia kwa kiasi kikubwa?! Tabia za vijana tuliofikiri wanaaminika kumbe wanabadilika kimsimamo baada ya kupanda migongo yetu na kutwaa madalaka inazidi kuongezeka.
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Hahahaaaaaaa, kwani tz hakuna watu zaidi ya el na makamba?
kwani CCM kuna watu zaidi ya hao? alafu mbona watu wengne mnauliza maswali ya kitoto utafikili mgeni hapa? Unakimbizwa nini?
CCM mkubwa we!!
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Muda huu unaopita, jk anamalizia kutangaza Baraza la Mawaziri. Mpaka dakika hizi za nyongeza, jina la EL bado halijatokea. Na kwa kuangalia tu kwamba Wizara zinanazoendana na HARAKATI zake zimekwisha tajwa zoote. Sitarajii jina lake liitwe kwenye nafasi zilizobaki. Napata HISIA labda EL anausubiria Ukatibu Mkuu wa ccm?! Kiti ambacho awali kilionekana kumsubiri Kinana hapo 2012

Ni HISIA tu, niongozeni kwenye YAFUATAYO
Mkuu umeniwahi sana, EL kujiweka sawa na 2015 lazima awe na position ya kum influence, na post pekee nionavyo mimi iliyobaki ni ya Katibu mkuu CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,237,444
Members 475,533
Posts 29,288,485