Ni hatua gani za kufuata ili kufunguliwa matokeo yaliyofungiwa na NECTA?

prof Mose

Member
May 10, 2019
27
45
Habari wakuu!

Nina mdogo wangu alihitimu form four mwaka 2017 lakini kwa bahati mbaya kutokana na ubabaishaji wa shule aliyokuwa anasoma(shule ya private) uongozi wa shule haukulipia ada ya mtihani ya wanafunzi hali iliyopelekea matokeo yao kufungiwa.

Naomba mnisaidie procedures za kufuata ili dogo apate matokeo yake na alikuwa bright sana.
 

fasiliteta

JF-Expert Member
Jul 2, 2014
1,388
2,000
Nenda kawaone Necta makao makuu, Ila na nyinyi acheni ubabaishaji, hamlipi ada kwa wakati na mnataka watoto wenu wasifukuzwe Wala kuguswa, Mnawaletdown Sana walimu wanaowafundishia watoto wenu.

Toto jeuri, halielewi, walimu wanapambana linaanza kuelewa na kufaulu nyi mnagoma kulipia ada.
 

prof Mose

Member
May 10, 2019
27
45
Nenda kawaone Necta makao makuu, Ila na nyinyi acheni ubabaishaji, hamlipi ada kwa wakati na mnataka watoto wenu wasifukuzwe Wala kuguswa, Mnawaletdown Sana walimu wanaowafundishia watoto wenu.
Toto jeuri, halielewi, walimu wanapambana linaanza kuelewa na kufaulu nyi mnagoma kulipia ada
Asante kwa ushauri mkuu japo hapa shida inaonesha ilikuwa kwa mmiliki wa shule na siyo kwa wazazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom