Ni halali msafara wa katibu mkuu wa chama kuzuia magari mengine?


joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
21
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 21 35
Leo nikiwa kwenye mihangaiko ya kutafuta pesa za kujikimu na hali hii ngumu ya uchumi nikakutanana gari ya polisi wa usalama barabari wakitutaka tupishe barabarani kuacha msafara upite. Kutahamaki ni katibu mkuu wa chama pamojana ujumbe wake. Hivi kweli now hata katibu wa chama ana umuhimu gani mpaka apishwe?
 
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Likes
0
Points
33
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 0 33
ANDIKA: KATIBU MKUU wa Chama Tawala; ukweli ana umuhimu huo unaoufikiria, si vyama vivuli vinavyosikika JF vina access hiyo
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
21
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 21 35
ANDIKA: KATIBU MKUU wa Chama Tawala; ukweli ana umuhimu huo unaoufikiria, si vyama vivuli vinavyosikika JF vina access hiyo
Nipe sababu maana yeye si kiongozi wa kitaifa
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
ANDIKA: KATIBU MKUU wa Chama Tawala; ukweli ana umuhimu huo unaoufikiria, si vyama vivuli vinavyosikika JF vina access hiyo
wewe ni mpumbav......
 
L

LAELA BOY

Senior Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
149
Likes
0
Points
0
L

LAELA BOY

Senior Member
Joined Oct 19, 2013
149 0 0
Majanga sasa, hawa polisi wetu hawana kazi za kufanya?
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,879
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,879 280
Tatizo ni polisi kutokufata sheria zao bali amri za wanasiasa.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Katibu Mkuu wa Chama tawala ni mtu mzito sana hapa nchini.
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
Hana umuhimu! ni misuse of resources!
ccm hawajitambui kama wao jukumu lao ni kuwagawa watu au kuwaunganisha!
tukiangalia nchi kama marekani na uingereza baada kupata ridhaa ya kuongoza watu itikadi za vyama wanaweka pembeni, wajenga nchi yao.
 
T

Torch

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
535
Likes
4
Points
33
T

Torch

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
535 4 33
tatizo tz yetu imekwama.. name tulioikwamisha ni watz wenyewe.
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Leo nikiwa kwenye mihangaiko ya kutafuta pesa za kujikimu na hali hii ngumu ya uchumi nikakutanana gari ya polisi wa usalama barabari wakitutaka tupishe barabarani kuacha msafara upite. Kutahamaki ni katibu mkuu wa chama pamojana ujumbe wake. Hivi kweli now hata katibu wa chama ana umuhimu gani mpaka apishwe?
Mahali nchi yetu imefikishwa, hata wewe ukiwa na vihela vyako na hutaki foleni, unaweza kuwaita Polisi na ukasafishiwa barabara ili kuepuka foleni.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Katibu Mkuu wa Chama tawala ni mtu mzito sana hapa nchini.
Uzito wake unaufahamu wewe anaekupa buku mbili daily ili akutumie.Pu.mbav
 
A

appriciator

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
276
Likes
1
Points
0
A

appriciator

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
276 1 0
Hata masafara harusi pia ni halali magari mengine kuzuiwa iwapo polisi wataridhika kuwa kwa kufanya hivyo wanaimarisha usalama barabarani.
 
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
Katibu Mkuu wa Chama tawala ni mtu mzito sana hapa nchini.
Hasa ukijumuisha na zile tuhuma za biashara ya meno ya naniliiii yule!
Anapaswa kupishwa ili awaishe mzigo bandarini/Airport
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Katibu Mkuu wa Chama tawala ni mtu mzito sana hapa nchini.
Ni mtu mzito kwa wanaccmpolisi tu na choice kwa Taifa lethal la leo..
.............2015 siyo mbali na ngoja tutaona mabadiliko ya kweli…
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,838
Likes
2,466
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,838 2,466 280
Katibu Mkuu wa Chama tawala ni mtu mzito sana hapa nchini.
Pumb.avu wewe,hivi utambua kushuka kwa thamani ya utawala wa serikali ya Tz ni pamoja na ujinga wako na wengne kama wewe kurahisisha mambo kama hivi mnavyoyachukulia? Huyo msomali jangili ana umuhimu gani kwa WATZ maskini katka taifa tajiri lenye kuliwa mashetani ccm? Usirudie tena upimbi huo au una laana?
 
D

dionsio

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
169
Likes
0
Points
0
D

dionsio

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
169 0 0
katibu mkuu wa chama tawala ni mtu mzito sana hapa nchini.
m2 yeyote anaweza kuomba escort kutegemea na uhitaji wako. Polic wanafanya ili mradi usiombe kwa ajiri ya kwenda kueanya uhalifu au uvunjifu wa sheria za nchi. Hamuoni hata timu za mipira huwa zna escort?
 

Forum statistics

Threads 1,252,256
Members 482,061
Posts 29,801,817