Ni halali kumwita mtoto alie zaliwa ESCROW?

sumbai

JF-Expert Member
Jun 16, 2014
15,155
2,000
Wakuu salamu zenu!

Nimekasilishwa saana na huyu ndugu yangu ambae ni binamu yangu, ameamua kumpa jina mwanae ESCROW... tuligombana saana leo asubuh kwani kumpa jina hilo ni sawa na kumrithisha laana zote, kiumbe hiki kisicho na hatia majina ya ajabu.

Napenda kuwapa rai na wengine wenye mawazo kama haya ya kuwapa majina watoto ya ajabu ajabu... aghrrr

Wadada wenye tabia hizi acheni kuish kwa upepo
 

Hebie

JF-Expert Member
Jul 29, 2012
1,320
2,000
Escrow maana yake Amana, je kwali kwa hiyo tulikatae na hili la Amana?
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,439
2,000
Wewe ndo mshamba..unahusisha vipi Escrow na laana? Escrow ni internal bank account inayofunguliwa kukiwa na mabishano.....
Ningekuwa wewe ningekasirika kama huyo mzazi angemuita mtotowake Lugemalila
 

sumbai

JF-Expert Member
Jun 16, 2014
15,155
2,000
Jina zuri sana. Hata mimi ningepata mtoto leo ningemuita escrow
Pamoja ya kuwa ni zuri lakin pia unatakiwa uangalie kwamba lina reflect kitu gani? Wakati gani? Context iliyosababisha umwite hivo!!!
 

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
1,306
1,500
Majina yenyewe ndo hayahaya tuu.... mizengo Linda Mara chenge Mara muhongo Mara kafurira Mara simbachawene n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom