ni halali birthday kupita kimyakimya nami nna mpenzi


Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
habari za wikend wanajamvi,
jamani miaka kadhaa huko cku ya leo nilifanikiwa kuja duniani, sasa tangu niamke asubuhi naskilizia licha ya kupewa zawadi hata wishes za mdomo sijazickia kutoka kwa mpenzi, jamani roho yaumia kuna kupendwa kweli hapa au nazugwa, na mimi nnavyopenda someone apay attention kwangu mshkaji kama hana kalenda vile, nimkumbushee au nimchunie niendelee kuila kimyakimya
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
Mkumbushe
wengine sisi hata Birthday zetu wenyewe huwa zinapita huku tumesahau...
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,565
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,565 1,250
ni vyema umkumbushe. Kusahau kupo. Au pengne ameplan kukufanyia bo bo booonge la sapuraizi.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,931
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,931 2,000
Hakuna uhusiano wowote wa mapenzi na birthday. Ni siku kama siku nyingine tu.

Kama mwenyewe sikumbuki birthday yangu we ni nani nilazimike kukumbuka yako?

Mambo ya wazungu yanawavurugeni sana vijana wa dot com
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
subiri saa tano na dakika 59 ndiyo umkumbushe ya mwakani hatasahau tena
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
Hakuna uhusiano wowote wa mapenzi na birthday. Ni siku kama siku nyingine tu.

Kama mwenyewe sikumbuki birthday yangu we ni nani nilazimike kukumbuka yako?

Mambo ya wazungu yanawavurugeni sana vijana wa dot com
mmh bora hujawa mpenzi wangu ungenipasua kichwa kwa kukataa uzungu
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Pole sana! Happy birthday!

Kwani ukimkumbusha ni tatizo?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,931
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,931 2,000
mmh bora hujawa mpenzi wangu ungenipasua kichwa kwa kukataa uzungu
Una umri gani bibie? Uzungu utawalostisha. Mapenzi ya kitamthilia ni full uzushi.

Haya hebu mambie kwanini umemsakama mpenzi wako na wala si mama yako aliyekuzaa kwa uchungu, au baba yako aliyemmimbisha mama yako, au kaka na dada zako mliozaliwa tumbo moja?

Kwanini lawama ziende kwa mpenzi na wala si kwa wengine? Kumbuka mpenzi si nduguyo na wakati wowote mnaeza achana.

Tafakari, chukua hatua.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,931
Points
1,500
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,931 1,500
Mkumbushe
wengine sisi hata Birthday zetu wenyewe huwa zinapita huku tumesahau...
The Boss bana...! Kwa hakika sijawahai kukumbuka siku yangu ya "kuzaliwa"... I'm way past 40 - and life goes on...!
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,688
Points
2,000
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,688 2,000
Happy birthday!

Pamoja na kuwa tuna miaka zaidi ya 7 pamoja, hadi leo sijawahi kukumbuka b'date ya mpenzi wangu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
The Boss bana...! Kwa hakika sijawahai kukumbuka siku yangu ya "kuzaliwa"... I'm way pat 40 year - and life goes on...!

Wanaume tunakumbuka kwenda bank au ATM tu..kuchukua pesa lol
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
he he he, wengine ni misamiati.
 
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
1,607
Points
1,225
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
1,607 1,225
hahahaaaaaaaaaaa hata mimi mwenyewe huwa sikumbuki birthday yangu, kuna vitu vya msingi sana ambavyo mpenzi asipokukumbuka utaumia: let say unauma afu asikujulie khali, lakini birthday loh mie nawaza anifanyie tofauti sana, sijawahi kumwambia happy birthday wala yeye hajawahi maisha yanasonga, ila kwenye uso wa kitabu kwenye wall utapata nyingi sana.
 
Ngagarupalu

Ngagarupalu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
156
Points
0
Ngagarupalu

Ngagarupalu

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
156 0
Hiyo BD ya ngapi tangu uwe naye? kama ndo ya kwanza mkumbushe!!! but wewe unaabudu BD? kwn kwako ulitaka ufanye nini? au mjamaa unataka ku-do-tu, kwanza hata hukuandaa kitu maana mandalizi lazima ungemshirikisha... acha umwambie kisha aseme kaenda kwa rafiki yake na mtaonana kesho, mbona hukusema mapema d, kesho, bye!!! halafu ulie peke yako sisi ngoja tuangize nyingine hapa
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
Una umri gani bibie? Uzungu utawalostisha. Mapenzi ya kitamthilia ni full uzushi.

Haya hebu mambie kwanini umemsakama mpenzi wako na wala si mama yako aliyekuzaa kwa uchungu, au baba yako aliyemmimbisha mama yako, au kaka na dada zako mliozaliwa tumbo moja?

Kwanini lawama ziende kwa mpenzi na wala si kwa wengine? Kumbuka mpenzi si nduguyo na wakati wowote mnaeza achana.

Tafakari, chukua hatua.
...hahahhaaaaaaa hubby umeua hahhah......
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
....kazi kweli kweli....
 
A

Aristolicius

Senior Member
Joined
Mar 3, 2012
Messages
112
Points
195
A

Aristolicius

Senior Member
Joined Mar 3, 2012
112 195
punguza presha,kwa watu wengine kama mimi bday ni minor issue sijawahi kukumbuka birthday yangu,most of the time friends ndo huwa wananikumbusha,sasa ya mtu mwingine ndo basi tena
 

Forum statistics

Threads 1,295,846
Members 498,410
Posts 31,225,217
Top