Ni haki Katibu mkuu wa CCM Kinana kutumia Usafiri wa Polisi katika kazi za chama?


respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,492
Points
2,000
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,492 2,000
Polisi ni ccm na ccm ni polisi, Hakuna kosa hapo mkuu..!!! Makosa pekee yanayoonekana hapo ni kutovaa Helmet kwa wote wawili..!!!

Halafu utakuwa umejitendea haki ukiomba mods wakueditie kichwa cha habari mkuu. Maana kande si kande Mkorogo si Mkorogo..!!! Siku nyingine tulia ndipo uandike. Kuna watu wanapotezea habari kulingana na kichwa chake.

BACK TANGANYIKA
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,254
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,254 2,000
achana na hilo dogo tu we hakikisha unajiandikisha wewe na watu wako tayari kwenda kuiadabisha hiyo sisiem ifikapo Oktoba!
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,698
Points
2,000
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,698 2,000
Kinana ni mtuhumiwa kwa hiyo ana haki ya kutumia usafiri wa polisi kama mtuhumiwa yeyote.
 
U

ukwega

Senior Member
Joined
Apr 27, 2015
Messages
109
Points
170
U

ukwega

Senior Member
Joined Apr 27, 2015
109 170
Wakati wakujulinda bado lakini nivizuri kufanya mazoezi
 
ras mkweli

ras mkweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
285
Points
225
ras mkweli

ras mkweli

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
285 225
Katibu Mkuu-CCM, Kinana akitumia pikipiki kwenda Kijiji cha Ilyamchele, kuendesha harambee ya ujenzi wa Shule ya Msingi
Kuna kosa gani hapa limefanyika?





 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,438
Points
2,000
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,438 2,000
ccm na polisi ni mapacha
 
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
3,057
Points
2,000
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
3,057 2,000
Hivi yule mwanajeshi aliyepanda jukwaa LA chadema suala lake liliishaje?
 
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
5,057
Points
2,000
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
5,057 2,000
Watafurahi October, kila mtu ajiandikishe na apige kura
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,432
Points
1,500
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,432 1,500
mbona wote hawajavaa helment??...wangekuwa watu wengine hapo .....
 
M

MTUKOO

Senior Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
187
Points
0
Age
29
M

MTUKOO

Senior Member
Joined Jun 11, 2015
187 0
Ni makosa Baba yako kutembelea usafiri wako? serkal ni ccm na ccm ndo serkal upo hapo? ccm oyee!
 
Jay Milionea

Jay Milionea

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
1,178
Points
1,225
Jay Milionea

Jay Milionea

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
1,178 1,225
achana na hilo dogo tu we hakikisha unajiandikisha wewe na watu wako tayari kwenda kuiadabisha hiyo sisiem ifikapo Oktoba!
Endelea kuweweseka mchumia tumbo
 
sisya

sisya

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2014
Messages
254
Points
195
sisya

sisya

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2014
254 195
Yaani trafic anaacha kazi za maana anafanya siasa ya maji taka.
 
Jay Milionea

Jay Milionea

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
1,178
Points
1,225
Jay Milionea

Jay Milionea

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
1,178 1,225
Kinana ni mtuhumiwa kwa hiyo ana haki ya kutumia usafiri wa polisi kama mtuhumiwa yeyote.
Maneno yako hayana tofauti na jina la profile yako, umeishiwa akili hata za nyongeza
 
K

kanone

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2013
Messages
6,197
Points
1,500
K

kanone

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2013
6,197 1,500
bora anayesafiri kwa magar ya polisi ambayo ni kodi za watanzania kuriko wale wanaotembea na M4C AMBAYO NI MSAADA WA CAMERON aliyetaka tusain mikataba ya ushonga tukakata na kufuta uzamini wa badi ya mikopo,nyie mkamuona anafaa na kwenda kuomba msaada kwa mlango wa nyuma.
 
K

kanone

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2013
Messages
6,197
Points
1,500
K

kanone

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2013
6,197 1,500
Watafurahi October, kila mtu ajiandikishe na apige kura
mwaka huu ccm hatumpishi mtu ambaye hata kujenga hoja hawezi ,ccm makini itampitisha mtu ambaye hata wawakilishi wenu hawafurukuti kwenye majukwa ktk kujenga hoja, mtajibeba,subirini kama fisi anavyosubili mwishowe kunakucha.
 
Eddie8

Eddie8

Senior Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
151
Points
195
Eddie8

Eddie8

Senior Member
Joined Aug 3, 2012
151 195
mwaka huu ccm hatumpishi mtu ambaye hata kujenga hoja hawezi ,ccm makini itampitisha mtu ambaye hata wawakilishi wenu hawafurukuti kwenye majukwa ktk kujenga hoja, mtajibeba,subirini kama fisi anavyosubili mwishowe kunakucha.
kumbe bado giza totoro la miaka 50
 

Forum statistics

Threads 1,285,406
Members 494,595
Posts 30,860,851
Top