Ni faida gani aliyoipata Diallo kwa kutumia Star Tv kupotosha jamii wakati wa Uchaguzi Mkuu? | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni faida gani aliyoipata Diallo kwa kutumia Star Tv kupotosha jamii wakati wa Uchaguzi Mkuu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Erythrocyte, Dec 3, 2016.

  1. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2016
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,571
    Likes Received: 16,657
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni mwanaccm kama walivyo matajiri wengi wa nchi hii , anamiliki kituo cha TV kama alivyo mwanaccm mwenzake Reginald Mengi .

    Sasa cha kushangaza huyu aliamua kukiuka maadili ya utangazaji , kwa kuamua kuwanyima coverage wagombea wengine na kuwapromote wagombea wa ccm tu , na nina hakika kama tungekuwa kwenye nchi zenye kufuata sheria , vyombo vyake vya habari vingekuwa historia.

    Nimebaki najiuliza hivi kwa mtu mzima kama huyu kuamua kupotosha umma kwamba ni ccm pekee inayoweza kuleta maendeleo kwa nchi hii , HUKU AKIJUA KWAMBA SIYO KWELI ( maana uko ushahidi wa wazi kwamba wameshindwa kwa karibu miaka 60 , hivyo hawataweza kwa miaka mitano ) , ALILENGA KUPATA NINI ?

    Ikumbukwe kwamba kwa watu wa kanda ya ziwa kuangalia STARTV ni kama ibada , hivyo kuitumia kwa malengo ya kupotosha ni hatari sana !
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #121
    Jul 15, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,588
    Likes Received: 15,979
    Trophy Points: 280
    Mahabharata wa dhambi ni mauti. Bado tutaona mengi maana hata miaka miwili tuu bado.
     
  3. mtunzasiri

    mtunzasiri JF-Expert Member

    #122
    Jul 15, 2017
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 1,177
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ujinga ujinga wa kushabikia ufisadi na dhulma za chama cha makinikia unawatokea puani sasa na unafiki wote uishie hapo kushabikia chama bovu kisa liko serikalini ukome pumbavu sana wafungie mpaka nyumbani kwake alipe yote aliyoyafanya 2015

    kimeo
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #123
    Jul 15, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,181
    Likes Received: 10,204
    Trophy Points: 280
    Alishinda kwa 35%
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #124
    Jul 15, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,181
    Likes Received: 10,204
    Trophy Points: 280
    Wahenga noma
     
  6. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #125
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,699
    Likes Received: 1,015
    Trophy Points: 280
    Kwa Magu hakuna Muahalifu, uwe CCM, uwe Msukuma sharia Msumeno. Alipe kodi kuunga mkono harakati za Chama kupambana na Ufisadi! Na Mishahara ya Watumishi alipe. Naona FRANCE 24 wakijimwaga 106 star times.Magu hana Price!! Lipa kodi Mzee au tupafanye kifusi kama Bilicanas.
     
  7. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #126
    Jul 15, 2017
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 4,222
    Likes Received: 2,361
    Trophy Points: 280
    wahuni?? mbona waliouza nchi waliingia ikulu kina mwinyi mkapa na kikwete!!! maccm sio wahuni wakati tuna utajiri wa kila aina ila dhiki kila mahala mnanishangaza sana eti hamtaki muhuni!!!! hivi kipi ambacho ccm wamefanikiwa miaka 50 niambie hapa kma una ubavu huo hta kimoja tu niambie

    mnakera sana eti nch isiende kwa wahuni wakati magufuli wenu huyo amekiri miaka 50 nchi ilikuwa imeoza na ilikaribua kuuzwa yote then ndio mnasema wahuni gani hao zaidi ya ccm???

    hivi huu uchama unawafaidisha nni???
     
  8. d

    dongo jeusi Senior Member

    #127
    Jul 15, 2017
    Joined: Feb 9, 2017
    Messages: 103
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ana Furaha gani ili hali accounts sake zimefungiwa na TRA kwa kushindwa kulipa kodi? watangazaji wake mahiri wanamkimbia kila kukicha. Mishahara ya wafanyakazi wake ina suasua. Madeni kibao likiwemo la ukodishaji ndege, warusha matangazo ya satellite, mabenki n.k. Hapa anaisoma namba.

    Sent from my itel it1507 using JamiiForums mobile app
     
  9. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #128
    Jul 15, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,571
    Likes Received: 16,657
    Trophy Points: 280
    Acha uongo , Mbona Bashite haguswi ?
     
  10. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #129
    Jul 15, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,571
    Likes Received: 16,657
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe sana .
     
  11. Lis

    Lis JF-Expert Member

    #130
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 60
    Wafanyakazi wake sijui hatma yake ni nini?
     
  12. kimsboy

    kimsboy JF-Expert Member

    #131
    Jul 15, 2017
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 1,627
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    hawa si wale walimzushia lowassa kwamba kajinyea?
     
  13. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #132
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,699
    Likes Received: 1,015
    Trophy Points: 280
    Bashite issue iliibuka kwenye Saga la Madawa ya kulevya. Aliyeteuliwa ameteuliwa kwa vile anawatia Wapinzani na Dar Wivu ngoja abaki Roho zao ziendelee kuumia.
     
  14. M

    Mbase1970 JF-Expert Member

    #133
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 11, 2015
    Messages: 2,491
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaandika hii makamala kama UKAWA ama mchunguzi wa masuala ya chaguzi? Kila nchi ambayo ina vyombo binafsi vya habari hufanya exactly kama Diallo alivyofanya. Kuna vya mrengo wa kushoto na kulia na vingine vipo kati. Kule Marekani usitegemee CNN ikaandika wasifu wa mgombea wa Republican hata kama anafanya vizuri sababu kubwa ni kwamba cnn ni watu wa mrengo wa kushoto. Fox News pia hawawezi kutangaza mazuri ya Democrat sababu wao wapiga chapuo wa Republican. Tatizo lenu kubwa watu kama wewe mtoa mada mnataka kila mtu afuate yale ninyi mnataka halafu mnajifanya mnapenda demokrasia.

    UK, kigazeti cha The Sun kilimsaidia sana Tony Blair kushinda chaguzi nyingi mpaka alipostaafu, lakini uchaguzi wa mwaka 2010 Rupert Madorch alimwambia Gordon Brown kwamba wanahamisha goli na kulihamishia Conservative. Na wsmefanya hivyo mpaka sasa. Daily Mirror wao ni Labour. Hii ninapenda tu kukufahamisha mambo ambayo baadhi yenu mliochangia huu uzi myajue. Pamoja na kutoipenda ccm, lakini mara nyingi nataka kubishana kwa hoja, pamoja na kukubaliana kutokubaliana na hii ndiyo demokrasia. Diallo ni CCM ulitaka apigie kampeni UKAWA? Kama unaamini hivi basi itakua si kosa mtu akakuita majina la wale wakazi wa masai mara ama Serengeti
     
  15. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #134
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,819
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Akiba ya maneno ni akiba mujarabu
     
  16. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #135
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,819
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    ha ha haaa

    sikujua kwamba swissme nawe ni kati ya wanaoamini uwepo wa wamiliki wa maarifa.

    Hakika usilolijua ni sawa na usiku wa kiza kinene.
     
  17. p

    paka poli Member

    #136
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 29, 2017
    Messages: 49
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Hapo juu umeeleza vizr. Lakini hapo chini kwamba watu wa kanda ya ziwa star TV ni Kama ibada.huo ni uongo maana Hakuna bar yoyote inayo onyesha taarifa ya star. Hata kwangu nyumba ni ITV. Nyingine huwa kwa vipindi maarufu

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  18. ze-dudu

    ze-dudu JF-Expert Member

    #137
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 3,788
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    kudaiwa kodi ndio faida aliyoipata

    sent from my iphone 7 nimeinunua SAPNA pale POSTA
     
  19. K

    Kyoko Senior Member

    #138
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2017
    Messages: 106
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    siku zote mwanasiasa hana rafiki wala adui wa kudumu anapotaka madaraka atakuahidi mengi lakin mwisho wa siku ni wakwanza kusahau
     
  20. s

    simbakali kityui Member

    #139
    Jul 17, 2017
    Joined: May 16, 2017
    Messages: 54
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Ni kweli ccm ilikuwa imeoza lakini kwa sasa uozo huo umeshaisha,kwa rais aliyeko madarakani hataki ujinga wa kujuana,walqa urafiki wa kidokozi,hivyo ni bora kuendelea na ccm ambayo imeonyesha nia ya dhati katika kusimamia rasilimali za nchi,mtu anaponiambia kwa sasa nichague upinzani simuelewi kabisa
     
  21. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #140
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,571
    Likes Received: 16,657
    Trophy Points: 280
    Umedanganyika vibaya sana!
     
Loading...