Ni faida gani aliyoipata Diallo kwa kutumia Star Tv kupotosha jamii wakati wa Uchaguzi Mkuu? | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni faida gani aliyoipata Diallo kwa kutumia Star Tv kupotosha jamii wakati wa Uchaguzi Mkuu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Erythrocyte, Dec 3, 2016.

  1. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2016
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,472
    Likes Received: 16,457
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni mwanaccm kama walivyo matajiri wengi wa nchi hii , anamiliki kituo cha TV kama alivyo mwanaccm mwenzake Reginald Mengi .

    Sasa cha kushangaza huyu aliamua kukiuka maadili ya utangazaji , kwa kuamua kuwanyima coverage wagombea wengine na kuwapromote wagombea wa ccm tu , na nina hakika kama tungekuwa kwenye nchi zenye kufuata sheria , vyombo vyake vya habari vingekuwa historia.

    Nimebaki najiuliza hivi kwa mtu mzima kama huyu kuamua kupotosha umma kwamba ni ccm pekee inayoweza kuleta maendeleo kwa nchi hii , HUKU AKIJUA KWAMBA SIYO KWELI ( maana uko ushahidi wa wazi kwamba wameshindwa kwa karibu miaka 60 , hivyo hawataweza kwa miaka mitano ) , ALILENGA KUPATA NINI ?

    Ikumbukwe kwamba kwa watu wa kanda ya ziwa kuangalia STARTV ni kama ibada , hivyo kuitumia kwa malengo ya kupotosha ni hatari sana !
     
  2. Mshambuliaji

    Mshambuliaji Senior Member

    #101
    Jul 14, 2017
    Joined: Jul 9, 2017
    Messages: 132
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Malipo ni hapa hapa duniani Diallo amelipwa

    Sent from my SM-G570F using JamiiForums mobile app
     
  3. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #102
    Jul 14, 2017
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,817
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    I bet it is far more clear that time has elapsed. Indeed, he isn't smiling any longer.
     
  4. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #103
    Jul 14, 2017
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,817
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Saint Ivuga

    Nawe huamini kwamba wakati ni ukuta? Kwamba upo wakati wa kulia na wakati wa kucheka?
     
  5. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #104
    Jul 14, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,472
    Likes Received: 16,457
    Trophy Points: 280
    Halafu ni haraka sana !
     
  6. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #105
    Jul 14, 2017
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,946
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa ubaya aibu.......
     
  7. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #106
    Jul 14, 2017
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,946
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Refer kauli ya Mkulu kuwa wale waliokuwa wanaishi kama malaika wataanza kuishi kama mashetani!
     
  8. mnyawusi

    mnyawusi Senior Member

    #107
    Jul 14, 2017
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Hawa wanaojiita wawekezaji wazawa kama Diallo wengi ni wababaishaji tu.Hawawalipi wafanyakazi wao mishahara,hawalipi kodi serikalini na wengi wamejificha kwenye usanii wa kwamba wao ni makada wa chama ili biashara zao zisiguswe.Kila siku huyu Diallo analia eti kuhama kwenda digital kulisababisha kuyumba kiuchumi na kushindwa kulipa kodi na kuwalipa wafanyakazi.Swali la kujiuliza ni kwa nini hiyo hasara aipate yeye tu mbona media nyingine kama ITV, channel ten nao walihamia digital lkn hatusikii wakishindwa kulipa kodi?Tatizo kubwa kwa Diallo ni management.Yeye ndo mhasibu,HR,mhariri,mhandisi wa ujenzi nk kwa maana hafuati ushauri wa watu wenye taaluma aliowaajiri.Aache kulialia awaachie wataalamu waendeshe media asubiri faida.
     
  9. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #108
    Jul 14, 2017
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,817
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Sawa sawa. Sasa inadhihirika wazi
     
  10. Gangongine

    Gangongine JF-Expert Member

    #109
    Jul 14, 2017
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 3,293
    Likes Received: 1,505
    Trophy Points: 280
    Kwa akili yako ndogo uliamini Lowassa ataishinda CCM ? Kuna chama gani zaidi y'a CCM kinachofaa kuongoza Nchi. Nchi haiwezi kuwekwa rehani kwa kuwapa wahuni waingie Ikulu !! NEVER !!
     
  11. g

    goodluck5 JF-Expert Member

    #110
    Jul 14, 2017
    Joined: Jan 8, 2014
    Messages: 1,760
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    Kama kupotosha ndio kumkampenia magu dhidi ya fisadi basi dialo anastahili kupewa nishani maalum kabisa!

    Sent from my HUAWEI G510-0200 using JamiiForums mobile app
     
  12. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #111
    Jul 14, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,472
    Likes Received: 16,457
    Trophy Points: 280
    Kwani Magufuli alishinda ?
     
  13. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #112
    Jul 14, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,472
    Likes Received: 16,457
    Trophy Points: 280
    True ! Nishani aliyopewa tumeiona mkuu .
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #113
    Jul 14, 2017
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,373
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Muhimu alipe kodi halafu aendelee kuitumikia ccm. Hakuna upendeleo. Ni wakati sasa wafanyabiashara walitambue hilo.
     
  15. 6

    6love Member

    #114
    Jul 14, 2017
    Joined: Dec 8, 2016
    Messages: 52
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 25
    Ni mwekezaji mtanzania ila si mzalendo.
    Halitunyima media coverage 2015 ktk vyombo vyake.
    Akome.atulipe hela zetu.

    Sent from my Infinix-X551 using JamiiForums mobile app
     
  16. M

    MNFUMAKOLE JF-Expert Member

    #115
    Jul 14, 2017
    Joined: Nov 14, 2014
    Messages: 381
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 60
    Wamemlipa aliyostahili!
     
  17. shululu

    shululu JF-Expert Member

    #116
    Jul 14, 2017
    Joined: Jan 26, 2015
    Messages: 19,199
    Likes Received: 81,317
    Trophy Points: 280
    Akikujibu nishitue
     
  18. Gangongine

    Gangongine JF-Expert Member

    #117
    Jul 15, 2017
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 3,293
    Likes Received: 1,505
    Trophy Points: 280
    Mwendawazimu wewe. Kwani Rais ni nani ?
     
  19. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #118
    Jul 15, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 11,225
    Likes Received: 11,364
    Trophy Points: 280
    Wewe unaweza kumuelimisha salary slip? Sijawahi kuona ziro brain kama wewe umuelimishe masters kama salary slip


    Swissme
     
  20. T

    Toosweet JF-Expert Member

    #119
    Jul 15, 2017
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 755
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    Ameambulia kudaiwa kodi ambazo alifikiri Magu atamkingia kifua asilipe.

    Sent from my TECNO-W3LTE using JamiiForums mobile app
     
  21. n

    needeseela JF-Expert Member

    #120
    Jul 15, 2017
    Joined: Feb 13, 2014
    Messages: 1,126
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mwosha naye huoshwa!
     
Loading...