Ni faida gani aliyoipata Diallo kwa kutumia Star Tv kupotosha jamii wakati wa Uchaguzi Mkuu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni faida gani aliyoipata Diallo kwa kutumia Star Tv kupotosha jamii wakati wa Uchaguzi Mkuu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Erythrocyte, Dec 3, 2016.

  1. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2016
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 41,426
    Likes Received: 19,681
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni mwanaccm kama walivyo matajiri wengi wa nchi hii , anamiliki kituo cha TV kama alivyo mwanaccm mwenzake Reginald Mengi .

    Sasa cha kushangaza huyu aliamua kukiuka maadili ya utangazaji , kwa kuamua kuwanyima coverage wagombea wengine na kuwapromote wagombea wa ccm tu , na nina hakika kama tungekuwa kwenye nchi zenye kufuata sheria , vyombo vyake vya habari vingekuwa historia.

    Nimebaki najiuliza hivi kwa mtu mzima kama huyu kuamua kupotosha umma kwamba ni ccm pekee inayoweza kuleta maendeleo kwa nchi hii , HUKU AKIJUA KWAMBA SIYO KWELI ( maana uko ushahidi wa wazi kwamba wameshindwa kwa karibu miaka 60 , hivyo hawataweza kwa miaka mitano ) , ALILENGA KUPATA NINI ?

    Ikumbukwe kwamba kwa watu wa kanda ya ziwa kuangalia STARTV ni kama ibada , hivyo kuitumia kwa malengo ya kupotosha ni hatari sana !
     
  2. Mwanga Lutila

    Mwanga Lutila JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2016
    Joined: Nov 10, 2016
    Messages: 1,820
    Likes Received: 4,082
    Trophy Points: 280
    Ile ahadi aliyohahidiwa na Pombe hajatimiziwa?
     
  3. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2016
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,843
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nafikiri Diallo atakuwa mwenye furaha iliyopea maana mgombea wake ndiye aliyeibuka mshindi. Haiyumkini hiyo ni faida (ROI) ya kujivunia.
     
  4. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2016
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 41,426
    Likes Received: 19,681
    Trophy Points: 280
    Sidhani , maana ahadi nyingi za Magufuli ameziruka , si umeona ya mikopo ya wanafunzi ?
     
  5. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2016
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 41,426
    Likes Received: 19,681
    Trophy Points: 280
    Kwa binadamu yeyote ni lazima awe na aibu , hasa baada ya yale aliyoshiriki kuaminisha jamii kwamba chini ya mgombea wake yangefanikiwa lakini yakafeli vibaya sana ! Hakuna amani Mwanza .
     
  6. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2016
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 23,360
    Likes Received: 32,236
    Trophy Points: 280
    Anaisoma namba kama machinga wa Mwanza.
     
  7. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2016
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,843
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Unfortunately , Diallo doesn't feel that. As we chat here, Diallo is happy, relaxed and highly motivated to use his structures to support CCM come 2020.

    Take it or leave it.
     
  8. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2016
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,843
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hujui unachoandika mkuu Salary Slip. Uliza uelimishwe maana kuuliza sio ujinga.
     
  9. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #9
    Dec 3, 2016
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 6,334
    Likes Received: 8,203
    Trophy Points: 280
    Dah! Sahara Communication ilipewa ahadi hadharani kwamba itabebwa. Upendeleo wa wazi kabisa lakini kwa kuwa ulifanywa na waliozoeleka kufanya madudu watu hawakushangaa!!
     
  10. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2016
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,843
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Very common observable evidences in poor countries. Nothing special. Nothing to question. Nothing to worry about.
     
  11. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2016
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 41,426
    Likes Received: 19,681
    Trophy Points: 280
    Hivi unawezaje kuwa na amani wakati wale ulioshiriki kuwadanganya wanapigwa mabomu kila siku ?
     
  12. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2016
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 24,403
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Si keshafulia huyu jamaa,anaendesha office km nyumba ya traffic.Traffice anaweza chmoa hela bil amahesabu akatoa tuu,au akaamua chakula iwekwe njiani akiwa hana hela. Huyu jamaa kila kodi inamhusu, umiliki wa rasilimali watu nao ni shida,king`amuzi chake ni taabu, vipindi vya star tv ni vya hovyo km futuhi yao. Ndio walikuwa wanadhani anaweza shindana na ITV wakaanzisha ziara ktk media.Walipoona makada wanazimika, wakaja na mpya wamekubali kulipa sijui TCRA,baadae tena wamekubali kulipa kodi TRA.
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2016
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,874
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Mi nadhani tumwache tu maana tukianza kumsema sema hivi asije akapata teuzi kwa kuonewa huruma
     
  14. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #14
    Dec 3, 2016
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 6,334
    Likes Received: 8,203
    Trophy Points: 280
    Acha ateuliwe kwani hao walioteuliwa wana tofauti gani na yeye!
     
  15. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2016
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,843
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwani "determinants" za amani ni zipi?

    Kwani "determinants" hizi ndizo zinaleta amani ya moyo ama kuna "determinants" zinginezo?
     
  16. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2016
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,396
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Naona huyu Diallo alifanya hivyo kwaajili ya Ukanda na Ukabila tu. Mbona hakufanya hivyo kwa Kikwete 2005&2010.
     
  17. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 16,595
    Likes Received: 32,029
    Trophy Points: 280
    Huyo wamemfilisi kama yule mwandishi, hana ujanja
     
  18. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2016
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,843
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ama unamsema ama humsemi sifikiri kama kuna jambo unampunguzia ama unamuongezea.
     
  19. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2016
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,843
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Interesting
     
  20. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2016
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,396
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Exactly.
     
Loading...