Ni elimu yetu au utamaduni wetu?


M

maswimanga

Senior Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
159
Likes
1
Points
35
Age
42
M

maswimanga

Senior Member
Joined Apr 15, 2013
159 1 35
Kweli watanzania wanatumia muda wao kujifunza siasa za tanzania na africa au kujadili watu na vyama vyao. Hebu tafakari siasa za cuf na walipo leo,siasa za laila na alipo leo,siasa za mpinzani wa mgabe na alipo leo,je tunafanya siasa au tunatafuta ajira kwenye siasa zetu?
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
anza wewe kujibu unafanya nn humu kwenye jukwaa la siasa
 

Forum statistics

Threads 1,251,148
Members 481,585
Posts 29,759,193