Ni dstv decoder mpya inauzwa pamoja na ungo wake imeshaunganiswa na sijawahi kuitumia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni dstv decoder mpya inauzwa pamoja na ungo wake imeshaunganiswa na sijawahi kuitumia

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sajosojo, Oct 4, 2011.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 774
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Wadau mnaopenda kwenda
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    bdo haujapata mteja tu?
     
  3. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kaka nimekuandikia toka last week, njoo kwenye PM nijue jinsi ya kuchukua huo mzigo
     
  4. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwanini unaiuza? Au unataka kuwaingiza watu mkenge?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    hilo nalo ndio lilikuwa swali langu.........
     
  6. m

    mkalagale Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua unauza kwa sababu mfumo wa dish unakalibia kuisha na tutaanza kutumia mkonga
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    huwa dstv kuna acc ya kila mteja sasa wewe unasema wamekuunganisha kwa hiyo huyo atakaenunua hiyo set huoni kama unamuingiza chaka..
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimebadili mawazo
     
  9. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 774
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Nilitaka ninunue kigamuzi cha star times kwani huku dstv ni gharama kulipia thats why nilishindwa kukifunga ...but nimeshauliwa so wadau nimeghaili nitatumia mimi mwenyewe coz naona gharama za kulipia dstv zinazidi kushuka...sory mmechelewa but i was sirious.
    A was ready mtu achukue akifunge then ndo anilipe but now siuzi tena
     
Loading...