Ni dhahiri Zitto atagombea urais wa JMT 2020 na ubunge Kigoma mjini atamwachia agombee Abdul Nondo


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,620
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,620 2,000
Habari hizi nimezisikia pale mwananyamala kisiwani lilipokuwa tawi la Cuf ambalo sasa limebadilishwa na kuwa tawi la ACT wazalendo.

Sina mengi ya kusema ila naitafakari nafasi ya Tundu Antipas Lisu kama naye atagombea kupitia UKAWA sijui hali itakuwaje ila yajayo yanafurahisha.

Maendeleo hayana vyama!
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
10,753
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
10,753 2,000
Kwa Tanzania ukijaribu kugombea Urais kupita upinzani ndo umepotea kabisa,
1.Mrema
2.Slaa
3.Lipumba
4.Lowassa

Hawa wako wapi sasa hivi?

Hawa ndo walikuwa vipenzi vya wapinzani nchini lakin wako wapi?

Mbaya zaid uwe mbunge kama Zitto au alivyokuwa slaa ndo ukishindwa urais unakuwa screpa kabisa,
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,620
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,620 2,000
Kwa Tanzania ukijaribu kugombea Urais kupita upinzani ndo umepotea kabisa,
1.Mrema
2.Slaa
3.Lipumba
4.Lowassa

Hawa wako wapi sasa hivi?

Hawa ndo walikuwa vipenzi vya wapinzani nchini lakin wako wapi?

Mbaya zaid uwe mbunge kama Zitto au alivyokuwa slaa ndo ukishindwa urais unakuwa screpa kabisa,
Usikariri mkuu!
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
18,050
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
18,050 2,000
Kwa Tanzania ukijaribu kugombea Urais kupita upinzani ndo umepotea kabisa,
1.Mrema
2.Slaa
3.Lipumba
4.Lowassa

Hawa wako wapi sasa hivi?

Hawa ndo walikuwa vipenzi vya wapinzani nchini lakin wako wapi?

Mbaya zaid uwe mbunge kama Zitto au alivyokuwa slaa ndo ukishindwa urais unakuwa screpa kabisa,
Acha upotoshaji, Lowassa hajawahi kuwa mpinzani bali mgombea urais kwa tiketi ya upinzani. Slaa aligombea 2010, baada ya hapo akawa bora na imara zaidi. Lipumba kura zake nyingi zilipatikana siku za nyuma upinzani ukiwa ZnZ zaidi. Mrema aligombea kupitia upinzani kama kulipiza kisasi dhidi ya ccm. Hakuwa na mikakati sahihi. Pamoja na mazingira hayo, lakini vyombo vya dola huchangia sana kuwamaliza viongozi wa upinzani.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,563
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,563 2,000
Habari hizi nimezisikia pale mwananyamala kisiwani lilipokuwa tawi la Cuf ambalo sasa limebadilishwa na kuwa tawi la ACT wazalendo.

Sina mengi ya kusema ila naitafakari nafasi ya Tundu Antipas Lisu kama naye atagombea kupitia UKAWA sijui hali itakuwaje ila yajayo yanafurahisha.

Maendeleo hayana vyama!
Mnahangaika sana !!. Kwani Zitto akigombea u Rais kosa liko wapi wana CCM ???!!!
Nyie si Maghufuli anawania ?! Hamridhiki ?! Hangaikeni na ya kwenu ,
Siyo mnataka m control na nyumba ya jirani. "HAYAWAHUSU "

KWA KWELI WIVU UNAWASUMBUA SANA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,421
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,421 2,000
Sio vibaya ukiwasaidia kupotea lakini nadhani nia yako hiyo haitafanikiwa. 2020 baado sana. Tungojee kwanza uchaguzi wa madiwani ndio tuanze ramli chonganishi
 
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,572
Points
2,000
Age
92
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,572 2,000
Kwa Tanzania ukijaribu kugombea Urais kupita upinzani ndo umepotea kabisa,
1.Mrema
2.Slaa
3.Lipumba
4.Lowassa

Hawa wako wapi sasa hivi?

Hawa ndo walikuwa vipenzi vya wapinzani nchini lakin wako wapi?

Mbaya zaid uwe mbunge kama Zitto au alivyokuwa slaa ndo ukishindwa urais unakuwa screpa kabisa,
mbowe

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,816,961
Top