Ni dhahiri kocha Omog anapangiwa kikosi


py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
2,444
Likes
4,137
Points
280
Age
48
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
2,444 4,137 280
Nimemfuatilia Omog kwa muda na tangu kelele za mashabiki zipigwe sasa viongozi watabe wameingilia kati ,..Omog ni boshen tu pale kuna anayeshikilia remote


68a5313681e0b089e7ac4f55156b9081.jpg
 
Man Thom

Man Thom

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2016
Messages
661
Likes
720
Points
180
Man Thom

Man Thom

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2016
661 720 180
Mambo kama haya yalimshinda marehemu Siang'a dah
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
6,983
Likes
7,652
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
6,983 7,652 280
Hatutaki Ngonjera! Lete Facts za data za hiyo Research Yako... Otherwise just Shut up!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,496
Likes
3,038
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,496 3,038 280
sijakuelewa ila nijuavyo mkude aelewani na viongozi. so kitendo cha mkude kuwemo ni ishara sasa omong anapanga mwenyewe kikosi.
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,689
Likes
2,660
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,689 2,660 280
Nimemfuatilia Omog kwa muda na tangu kelele za mashabiki zipigwe sasa viongozi watabe wameingilia kati ,..Omog ni boshen tu pale kuna anayeshikilia remote


68a5313681e0b089e7ac4f55156b9081.jpg

Sasa hapa nani hakupangwa na omog na nani kapangwa na Rage sijui kibadeni?..
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,110
Likes
1,901
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,110 1,901 280
Simba 1_prisons 0. Simba imepata pointi 3 na kufikisha pointi 22 ambazo zinaiweka kileleni mwa ligi hata kama wapinzani wao yanga watashinda kesho ama Hata Azam. Simba oyee, Omog Oyee
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,018
Likes
2,605
Points
280
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,018 2,605 280
mkuu we ndo unajua leo? tena anayepanga kikosi ni manara
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
3,338
Likes
4,687
Points
280
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
3,338 4,687 280
Yan hizi timu hazina viongozi. Mpira tunaujua ili msimamizi hamna. Si viongozi si wasemaji ni ovyo tu. Bora Yanga kidogo ila uongozi nao hmm.. Ila Simba hamna kitu
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
6,983
Likes
7,652
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
6,983 7,652 280
Yan hizi timu hazina viongozi. Mpira tunaujua ili msimamizi hamna. Si viongozi si wasemaji ni ovyo tu. Bora Yanga kidogo ila uongozi nao hmm.. Ila Simba hamna kitu

Wewe itabidi ukapimwe kinyesi.... Yani ninawashangaa sana nyie [HASHTAG]#Ndala[/HASHTAG]! Mukiona Simba inapata Mafanikio inawauma sana... Poa wacha iwe Hamna Kitu as long as tunakamata Points 3 kila Game.
 
J

jigwam

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
204
Likes
94
Points
45
J

jigwam

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
204 94 45
Mwinyi jana kacheza vizuri tuu.Muhimu tumepata pointi 3.Boko noma sana.Wiki ijayo tunarudi Taifa kwenye uwanja mzuri
 

Forum statistics

Threads 1,213,864
Members 462,337
Posts 28,493,191