Ni chakula kipi unaweza kula mwaka mzima bila kubadili ukiwa peke yako?

Singii

Member
Jul 6, 2017
47
125
Mimi nimvivu wakula, ila linapokuja swala la makande ya mahindi mabichi na maharage, naweza kula hata mwaka mzima.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,675
2,000
Nauliza kile chenye nguvu, kuhusu matunda n.k inaruhusiwa kukamilisha mlo kamili.

Ila ni kipi waweza kula mwaka mzima.

Mimi wali na maharage asubuhi mpaka jioni, kiporo n.k mwaka mzima na sasa nimeshasahau radha ya vyakula vingine kama ugali.

Mh, nashangaa sana wanaokinaiwa na wali huwa Machangu mboga tu.
Asubuhi Supu chapati mbili,mchana mtindi na usiku wali + maharage kidogo mboga za majani ,samaki wakukaanga na ndizi mbivu moja.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom