Ni bora ukimwi kuliko kisukari wafikirifu watanielewa tu(mlinganisho wa Serikali)

chuuma

JF-Expert Member
May 19, 2015
354
1,000
Wengi wanasema n bora ukimwi kuliko kisukari nami sina budi kusema ni bora JK kuliko JPM maana hali ya kimaisha ya sasa ni ngumu mara 100 zaidi ya awamu ya nne
Kilawa the Iron
 

mzurimie

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
6,144
2,000
Ungeweka mifano unayopitia sasa na ilikuwaje wakati wa JK

Bila kusahau kusema income yako ya sasa na kanla pia na sosi ulizipataje

Bila hivyo nyooka tu, mlizoea
 

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
35,357
2,000
Duu maisha yamekuwa magumu ile ile,nashudia madogo kadhaa wakikosa uelekeo kutokana na matokeo ya jana.brothers and sisters wanasema hali ni ngumu,wao wenyewe wanakosa akiba,msaada watatoaje
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,729
2,000
Kwa upande wa demokrasia nakubaliana na wewe kuwa JK alikuwa na hekima na busara zaidi ya mwenzake lakini kwa upande wa mafisadi namuunga mkono JPM kwa 100%
 

Yodoki II

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
5,421
2,000
Wenye akili tunajua nn kiliwafanya mpate kiwepesı na ni ingekuwa atharı zake kwa taifa kwa muda mfupi.
 

GedsellianTz

JF-Expert Member
Jul 5, 2016
1,317
2,000
Yatupasa tukubali nchi ilikuwa imeharibika, gap kati ya walionacho na wasiokuwanacho lilikuwa linazidi kuwa kubwa, watu walikuwa wanajimilikisha na kula hela ya wananchi kadri wapendavyo, binafsi naona hali ni kawaida sema wanaolialia ni wale waliozoea kupata hela ya bure bila jasho sasa mfano mtu yule aliyekuwa anapokea mishahara ya watu 15 lazima alalamike, tuweni na subira time will tell wale waliokuwa wanakula hela za wananchi tutawajua na mambo naamin yatakuwa poa taratibu.
N.B hata roma haikujengwa kwa siku moja
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom