Ni bora uchezee mapesa yangu,lakini sio Jina langu...


nandembako

nandembako

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
520
Likes
275
Points
80
nandembako

nandembako

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
520 275 80
Kauli hii iliwahi kusemwa na dr regnard mengi,...sikuelewa kwann aliwaza hicho kitu,kwani alihisi atakuja kufanya mambo yatakayochafua jina lake...waheshimiwa wana JF nisaidie uelewa wenu katika hili,use ur brain!...

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Kauli hii iliwahi kusemwa na dr regnard mengi,...sikuelewa kwann aliwaza hicho kitu,kwani alihisi atakuja kufanya mambo yatakayochafua jina lake...waheshimiwa wana JF nisaidie uelewa wenu katika hili,use ur brain!...

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
Maana yake iko hivi; MTAJI MASHUBUTI NI WATU, sasa wewe ukiturnish image yake mbele za watu unakuwa unaharibu kila kitu! Hiyo inaaply hata kwako, ni heri mtu akuibie pesa, kuliko apite kila kona akisema nandembako ni shoga, ni mwizi, tena ni mwanga aliyekubuhu!
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,025
Likes
5,345
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,025 5,345 280
hata mimi sikubali uchafue jina langu katika jamii....
 
nandembako

nandembako

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
520
Likes
275
Points
80
nandembako

nandembako

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
520 275 80
Hapo nimepata picha kama si video kabisa...basi tunapaswa kulinda jina la Tanzania yetu pia kama sisi ni wazalendo,mgeni akikuuliza 'how is Tanzania' unamjibu we are all doin ok,infact nothin bad...

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,274,340
Members 490,676
Posts 30,508,930