Ni bora Obama ashauriwe kutokuja Tanzania. Nitashangaa iwapo bado atakuja katika hali kama hii!


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Jamani mfikishieni ujumbe Mh Obama kwamba Tanzania inaongozwa na maharamia ya demokrasia na wanachotaka ni kupata uhalali tu katika kufunika dhulma zao!
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Aje tu aone ''Amani na utulivu''
 
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
643
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Mzee Wa Sumu

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
643 1 0
Yametimia mlisema nchi haitatawalika Leo tunaona mabomu kila kukicha kisha tuwape nchi labda ya kisadikika
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Topic deleted by LOOSE CANNON.
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
887
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 887 280
Zimeshamfika mkuu
 
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
750
Likes
2
Points
0
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
750 2 0
CCM hata mtumie mabavu ya aina gani lakini kuondoka madarakani Kama kufa na binaadamu mtapndoka tu
 
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
349
Likes
3
Points
0
Will i.a.m

Will i.a.m

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
349 3 0
Jamani mfikishieni ujumbe Mh Obama kwamba Tanzania inaongozwa na maharamia ya demokrasia na wanachotaka ni kupata uhalali tu katika kufunika dhulma zao!
kwni anakuja arusha si anakuja dar salama
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Likes
266
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 266 180
CCM nao wanatumiwa na China kutengeneza hali tete ili Obama asije kuingilia maslahi ya China!! Mfano mzuri ni serial number za bom la juzi na migwanda ya akina Nchemba. Otherwise Mzee wa Monduli kaamua kuonyesha power yake.
 
S

samko

Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
40
Likes
0
Points
13
S

samko

Member
Joined Jul 20, 2011
40 0 13
Jamani mfikishieni ujumbe Mh Obama kwamba Tanzania inaongozwa na maharamia ya demokrasia na wanachotaka ni kupata uhalali tu katika kufunika dhulma zao!
Wewe kijana,mbona haya mambo madogo tu! kwa marekani wao wanaua kwa mamia na hawana na tatizo na marafiki zao kuua, kama wangelichukia mauaji wasingeenda israel
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,378
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,378 280
Obama anakuja na usalama wake uko na uhakika asilimia 100 kumbuka tu obama halindiwi na kina Kova
Na sajenti mwita ana wale watu wake ambao wanavaa suti kali kuliko ile mkulu aliyopewa na waarabu, mziki wao sasa sio wa kitoto
Point hapa ni kuwa kuna tofauti kati ya C.i.A na TISS
 
Ng`wanakidiku

Ng`wanakidiku

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2009
Messages
1,196
Likes
2
Points
0
Ng`wanakidiku

Ng`wanakidiku

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2009
1,196 2 0
Naunga mkono hoja, Obama will be killed in Tanzania. Aache kuja kwani kama polisi wamekula rushwa kuua na kutaka kuwaangamiza viongozi wa CDM (kutegemea kupandishwa cheo kama muuaji kamuhanda) wanaweza kutumiwa na mahasimu wa USA kumuua Obama. Narudia Obama usije futa ziara yako mara moja!!!
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Inatakiwa aje ajionee mwenyewe "nchi iliyotukuka, nchi iliyojaa amani na utulivu uliopitiliza".

Aje ajionee watawala wa nchi walivyo na kauli za kudumisha amani yetu isipotee.

Aje ajionee serekali iliyoua watu inavyong'ang'ania kutaka kuwazika watu iliowaua.

Huwa najiuliza hivi wale wote waliokufa katika mikutano ya Chadema Serikali iling'ang'ania kuwazika au ni kiherehere walichokipata muda huu?
 
G

GAMUTU

Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
11
Likes
0
Points
0
G

GAMUTU

Member
Joined Dec 20, 2012
11 0 0
Maoni yako haya shangazi sana ndio imekuwa Malengo ya chadema kuzusha vurugu ili kuharibu taswira ya Tanzania kimataifa. Mkumbuke ghiliba zenu haziwasaidii hata Kidogo. nchi hii kamwe haitaongozwa na shehe au padri mnajisumbia bure. Obama na wakubwa wengine watakuja tu kwa sababu Jk katuposition vizuri kimataifa. Mpondeni tu yeye hajali kwa kuwa anajua akili na hila zenu.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,827
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,827 4,266 280
Kwahiyo CHADEMA mnawaua watu kwenye mikutano yenu ili Obama asije Tanzania?!
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,212
Likes
43
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,212 43 145
Kwahiyo CHADEMA mnawaua watu kwenye mikutano yenu ili Obama asije Tanzania?!
Ndio kazi yao hiyo,wanajiita makamanda waoga kama kunguru,bomu 1 wengine wamefika kwa wauza kitimoto,
 
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,474
Likes
204
Points
160
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,474 204 160
Ndio kazi yao hiyo,wanajiita makamanda waoga kama kunguru,bomu 1 wengine wamefika kwa wauza kitimoto,
si wataishia lakapu wote hawa,au wanafikiri serikali itawachekea this time arround.
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,453
Likes
4,071
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,453 4,071 280
CCM hata mtumie mabavu ya aina gani lakini kuondoka madarakani Kama kufa na binaadamu mtapndoka tu
Hofu yangu CCM inapeleka nchi kwenye machafuko zaidi ya Syria. Assad na CCM have one thing in common: both Assad the man and CCM chama wapo tayari kuteketeza nchi ili mradi wabaki madarakani.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Me too I wish asiende TZ.. Ukweli ni kwamba Obama atakwenda tu kwa kuwa asured usalama na serikali ya JK kwa sababu kadhia ya mabomu inatokana na mkono wa serikali. Ingekuwa ni kweli. Kuwa kuna sintofahamu basi serikali ya JK ingekuwa ya kwanza kushauri kwamba Obama asiende TZ.
 
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,175
Likes
413
Points
180
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,175 413 180
Hahaha,,imebidi nicheke sio kwa furaha bali uchungu,,,obama na serikali yake ndo Godfathers na Lord's of war wa maeneo mengi duniani sanasana yenye utajiri wa gesi na mafuta pia huwa anatembelea hayo maeneo bila kujali amani wala nini mfano ni afrighanstan,iraq sembuse tanzania na vibomu vyetu vya machozi na mikono,,,no matter what Obama must come,,tutashuhudia wenyewe!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,151
Members 490,601
Posts 30,502,798