Ni bora kula ugali bila mboga kuliko kula na kabichi

Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
10,730
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
10,730 2,000
Kabichi sio mboga, ila ni kiungo cha mboga. Sema utamaduni wetu wa lishe ndio tatizo. Hivi ulishawahi kupata utumbo rost iliyochanganywa na viungo kama vyoooteeee, mixer na kabichi kiasi?..........hapo ndio utaamini niliyoyasema kwenye aya ya kwanza hapo juu.
Umesema kweli boss kabichi ni kachumbali tu
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,392
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,392 2,000
daaah nimekumbuka kuna jamaa yangu alishawahi kunambia hawezi kula ugali na dagaa(misumali ya bati) hata siku moja.

Mungu fundi bhana, bahati mbaya nyumba yao imeungua na maisha yao yamedrop economically sababu ya ujenzi wa nyumba yao.

maisha anayoishi jamaa nayaelewa mimi anachokula naelewa mimi

wewe naweza kusema unamkufuru Mungu kama huyo jamaa yangu, .....kabichi ni kachumbari tu au sio??

ngoja yakukute mkuu hapo ndio utajua kwanini chips hazina ukoko

This Time Tomorrow
Huyo jamaa yako ni mjinga tu ,Ugali siku zote nakula na dagaa na mnafu ..kwa kifupi ndio chakula changu pendwa haina maana nashindwa kwenda KFC ama Sijui Karambezi
 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,754
Points
2,000
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,754 2,000
Carbage ina umuhimu mkubwa na nafasi yake katika vyakula wala huwezi kuignore kwa namna hiyo. Kwanza ina roughage nyingi ambazo zinafacilitate digestion ya chakula mwilini..vile vile inazuia usipate constipation etc..waone wataalam wa vyakula watakuambia...
 
swahib sinjo

swahib sinjo

Senior Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
189
Points
250
swahib sinjo

swahib sinjo

Senior Member
Joined Nov 19, 2012
189 250
Mashine ya kukatia laki tatu kabichi yenyewe ni jero tu ?

Kweli mkuu kwa vyuma hivi watu wanakula kabichi kwa sababu ya uchumi wataweza kununua mashine ya kukatia.?
:oops::oops::oops::oops::oops: hii hatari kweli, cha kukatia laki tatu na kabichi yenyewe 500, umenifurahisha sana maana hawa wachina hawko serious maana kwa hiyo bei unaweza kununulia kabichi kwa siku 600 ambayo ni almost miaka miwili ww ndo unanunua cha kukatia!!!
 
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
1,615
Points
2,000
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
1,615 2,000
Mkuu carrot ipo katika kundi la mboga na hoho kadhalika.lakini tango Ni tunda halafu nyanya,kitunguu ni mboga
sasa mkuu ukichemsha kabeji halafu ukiiipua uchanganye na tango patakuwa na sumu hspo
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
6,025
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
6,025 2,000
Yaani
sasa mkuu ukichemsha kabeji halafu ukiiipua uchanganye na tango patakuwa na sumu hspo
Ulaji wa wakati 1 wa tunda na mboga pia tatizo. Ratiba ya mlo ipo hivi siku ina saa24 unagawa kwa mafungu 3 unapata masaa 8 katka kila fungu.
Fungu la kwanza Ni kazi
Fungu la pili Ni kula
Fungu la tatu Ni kupumzika
Sasa kwenye fungu la kula unaligawa kwa Milo iwe Ni chai chakula Cha mchana maji matunda viburudisho vingine nk
Kuwe na mpishano angalao wa nusu saa Kati ya mlo na mlo au Kati ya kiburudisho na kiburudisho pia Kati ya hivyo na maji
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,784
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,784 2,000
kabichi sio mboga.kwanza mimi uwa sipendi mboga za majani.
 

Forum statistics

Threads 1,334,516
Members 512,012
Posts 32,478,714
Top