Ni bora kula ugali bila mboga kuliko kula na kabichi

Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
10,730
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
10,730 2,000
Hivi ni nani aligundua kwamba kabichi ni Mboga asee,

Mbona tunatesana hivi si ni bora aliyegundua mrenda japo unatereza lakini ni mwake na ugali kitu kinaenda.

Hivi ugali na kabichi kuna ambae anauelewa kweli ?

Tuache tuseme tu ukweli ni bora nile ugali bila mboga kuliko kula ugali na kabichi.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
11,499
Points
2,000
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
11,499 2,000
Hivi ni nani aligundua kwamba kabichi ni Mboga asee,

Mbona tunatesana hivi si ni bora aliyegundua mrenda japo unatereza lakini ni mwake na ugari kitu kinaenda.

Hivi ugari na kabichi kuna ambae anauelewa kweli ?

Tuache tuseme tu ukweli ni bora nile ugari bila mboga kuliko kula ugari na kabichi.
Mkuu unamaanisha Kabichi kama ndomu au unamaanisha nini?maana wewe akili zako unazijua mwenyewe.
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
8,616
Points
2,000
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
8,616 2,000
daaah nimekumbuka kuna jamaa yangu alishawahi kunambia hawezi kula ugali na dagaa(misumali ya bati) hata siku moja.

Mungu fundi bhana, bahati mbaya nyumba yao imeungua na maisha yao yamedrop economically sababu ya ujenzi wa nyumba yao.

maisha anayoishi jamaa nayaelewa mimi anachokula naelewa mimi

wewe naweza kusema unamkufuru Mungu kama huyo jamaa yangu, .....kabichi ni kachumbari tu au sio??

ngoja yakukute mkuu hapo ndio utajua kwanini chips hazina ukoko

This Time Tomorrow
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
10,730
Points
2,000
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
10,730 2,000
daaah nimekumbuka kuna jamaa yangu alishawahi kunambia hawezi kula ugali na dagaa(misumali ya bati) hata siku moja.

Mungu fundi bhana, bahati mbaya nyumba yao imeungua na maisha yao yamedrop economically sababu ya ujenzi wa nyumba yao.

maisha anayoishi jamaa nayaelewa mimi anachokula naelewa mimi

wewe naweza kusema unamkufuru Mungu kama huyo jamaa yangu, .....kabichi ni kachumbari tu au sio??

ngoja yakukute mkuu hapo ndio utajua kwanini chips hazina ukoko

This Time Tomorrow
Mkuu sijasema hailiki tofautisha hapo nimesema na ugari haipandi kabisa labda labda na wali.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,649
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,649 2,000
daaah nimekumbuka kuna jamaa yangu alishawahi kunambia hawezi kula ugali na dagaa(misumali ya bati) hata siku moja.

Mungu fundi bhana, bahati mbaya nyumba yao imeungua na maisha yao yamedrop economically sababu ya ujenzi wa nyumba yao.

maisha anayoishi jamaa nayaelewa mimi anachokula naelewa mimi

wewe naweza kusema unamkufuru Mungu kama huyo jamaa yangu, .....kabichi ni kachumbari tu au sio??

ngoja yakukute mkuu hapo ndio utajua kwanini chips hazina ukoko

This Time Tomorrow
hahaa chips hazina nini "'?
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
2,254
Points
2,000
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
2,254 2,000
Mkuu sina mazoea ya kula kwa mama ntilie ata kama nimebanwa na kazi gheto nina jiko ,sufuria na vifaa vyote vya kufanikisha kupika kile ninachoitaji kula kwa siku husika.
Kumbe tatizo sio mboga tatizo ni WEWE,,,unachemsha kabichi badala ya kupika kabichi...jifunze UPISHI....wacha kulialia
 

Forum statistics

Threads 1,334,524
Members 512,012
Posts 32,479,082
Top