Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni balance kwenye akaunti ya laki 8 ambazo sijaweka

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by fige, Nov 15, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina akaunti yeyote inayohusiana na mobile banking,kuna kijana kaniambia bonyeza *150*55# halafu piga kwa mitandao ya voda,tigo,airtell.

    Baada ya kufanya hivyo ikaniambia niingize pin namba, nikaingiza namba ambayo wala sijawahi kuitumia kama pin yenye digit 4.
    Kilichotokea ni salio la kuanzia la laki nane.wazee wa IT hii ni nini?
     
  2. fige

    fige JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha ajabu sijaulizwa hata akaunti namba
     
  3. fige

    fige JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanavumisha ni hela za shimbo zinagawiwa kwa kila Mtanzania
     
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    yah ata uku nimfanya hvo imekuja kama ulvosema lakini apa naoni hii kitu inasema tu iyo ela ipo but i doubt it unaweza ipata.
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,185
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    mhh...hapa kuna jambo!
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,546
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Me nimejaribu kama kununua salio kupitia huduma hiyo mbona cjapata ki2 chochote .
     
  7. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,849
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Labda za London? angalia isije ukatumia pesa za msaada za Cameron
     
  8. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,906
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    inasema ' A test account for you has been created on mbanking with a strating balnce of 800,000' ukizihamishia mpesa unazivuta kilaaini kila la heri
     
  9. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hamna lolote aya ngoja tuone coz ukihamisha inasema tu transfer processing! Lakini holla labda nivute subiri. Lakini hamna mtu anayejua au ana full explanation hii ni kitu gan???
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamani tupe habari kwa kirefu
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,845
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    It is only a test,
    how it looks alike
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Tamaa zitawaponza. Hakuna free lunch, unaambiwa upige tu namba utaibiwa elfu 20 yako nmb ubaki unalia!sasa hapo umeshawapa link yako ya mpesa, subiria maumivu
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    duh! hii inaweza kuwa kweli!
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,538
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nimejaribu imeniletea hiyo laki 8.. M banking.. Itakuwa ni utapeli tu.
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,538
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    hakuna kitu kama hiyo!
     
  16. fige

    fige JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kwenye simu ambayo huna Mpesa na password ya uongo bado inajibu.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Siku hizi namba ya simu inatumika kumjua jina mtu, physical address pia. Mi mkishapata hizo laki nane ndo mniambie, nikijaribu na kupata majibu kama yenu tutakua tumewafanikisha zoezi lao bila manufaa. Nawangojeeni wakuu
     
  18. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kaka na mm nimejaribu inaniambia the same sijui ni utapelli wa mjini ,daah ukosefu huu wa ajira ni noma
     
  19. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 0
    Yahooooooooooo! kitu kimehama, nimempigia wife aniazime simu yake anakuja sasa hv, nikifika home simu ya dogo, dada wa kazi, na shemeji yangu hapo nitafikisha karibia3200000 cash! hahahaaa, leo ni bieeeeeeeeeere kwa sanaaaaa, hihhihihihihiiiiii
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,245
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    zingekuwapo usingesema!
     
Loading...