Ni ajabu, askofu anaepaswa kua na mke mmoja hana mke, sisi ambao sio maaskofu tunalazimishwa kua na mke mmoja.

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Oct 30, 2018
1,739
2,000
Waraka wa Paulo kwa Tito na kwa Timotheo unatamka wazi kua viongozi wa kanisa wanapaswa kua na mke mmoja. Hilo halina ubishi kabisa.

Dhana ya mke mmoja ni dhana ni kwa ajili ya maaskofu, mapadri na wachungaji.

Sisi ambao sio maaskofu hatulazimishwi kua na mke mmoja, hiyo ni hiyari yetu. Mke mmoja ni kwa ajili ya viongozi wa kanisa pekee.

Sasa unashangaa huku kwetu kwenye ukatoliki, anaepaswa kua na mke mmoja kama maandiko yanavyosema yeye hana mke, sisi ambao sio maaskofu tunalazimishwa kua na mke mmoja, maana yake sisi tunalazimishwa kua maaskofu, hii sio sahihi kabisa.

Mada inaendelea.
 

Norshad

JF-Expert Member
Jun 3, 2013
4,527
2,000
Ki uhalisia wanaume tuliooa ndio target kwa wanawake ambao wanahitaji kuolewa, hivyo basi naamini tulio ktk ndoa tunaongiza kuwa na wanawake wengi lakini mke mmoja..ukweli mchungu
 

b5-click

JF-Expert Member
Mar 21, 2012
2,059
2,000
Paulo huyo huyo anawataka mnaoweza kudhibiti tamaa zenu kutokua na wake kabisa.

Yesu ambaye ndiye aliyeleta injili je, alikua na wake wangapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom