Ni aibu gani umewahi mfichia mpenzi wako?

laizer gt

Senior Member
Nov 12, 2020
161
353
Habarini za wakati huu wandugu. Naomba niende kwenye mada kama jinsi kichwa kinavyosomeka.

Binafsi nimewahi kuwa na mahusiano na wanawake wengi tofauti tofauti na binadamu tuna mapungufu yetu lakini wakati mwingine mapungufu yetu haya yanaweza kuwa unbearable kwa mwingine.

Nilikutana na huyu dada nikiwa mkoani na nilimtongoza na mishe boom ikatiki, ni msichana mzuri tu sio haba. Sasa kuna siku tumekutana then tuka sex, aisee wakati namshusha chupi yake hata sijamaliza bado nilikutana na harufu mbaya moja kali sana.

Niliduwaa kwa sekunde kadhaa nisijue nimwambie au nivunge, lakini nina hakika hata yeye alikuwa anaisikia. Basi bwana kidume nikajikaza nikachomeka nikaendelea na shughuli nikijifariji maybe hakuwa anajua tunge sex, lakini bado sikuona kama ni sababu ya maana ku justfy hilo.

Maana yake mtu huwi msafi sababu unaenda sex tu. Next time mambo yakawa vilevile, tena nakumbuka wakati tunachat hiyo siku alisema anaoga then anakuja lakini bado harufu Iko pale pale. Sikudumu naye sana tulikuta tuna ji distance kidogo baadae ndiyo kimoja.

Hebu tuambie, wewe ulimfichia aibu gani mpenzi wako? Lakini pia tuambie uliikabili vipi hiyo aibu, huenda ulllitumia approach nzuri ikamsaidia na mwingine hapa?
 

Useseme

JF-Expert Member
Sep 12, 2022
646
901
Basi bwana kidume nikajikaza nikachomeka nikaendelea na shughuli nikijifariji maybe hakua anajua tunge sex lakini bado sikuona kama ni sababu ya maana ku justfy hilo maake mtu huwi msafi sababu unaenda sex tu. Next time mambo yakawa vilevile, tena nakumbuka wakati tunachat hiyo siku alisema anaoga then anakuja lakini baado harufu Iko palepalee. Sikudumu nae sana tulikuta tuna ji distance kidogo baadae ndo kimoja.
Harufuuuuu mkuu haruuuuuuufu

Mimi sinaga mambo ya kuvunga vunga kijinga nilikutana na manzi ananuka K nikamweleza akaoge nikijua labda haruuufu itakata kumbe ile harufu hua haikati hivyo

Nimewahi kulala nae huyo mmoja tu akiwa ananuka K ila wengine wooooote niliwahi kuwagegeda hawakua wananuka K

Nilichokuja kugundua ni kwamba K ni km mdomo kuna wanadamu baadhi wanaugua ugonjwa wa kunuka mdomo hadi ukikaa nao karibu kichwa kinakuuma kwa harufu mbaya inayotoka mdomoni pale anapoongea

Kitu kingine nilikigundua ukiona mwanamke ananuka K jua ana infection kwenye via vyake vya uzazi somewhere ndani kunaoza yes ndani ameanza au anaendelea kuoza

Kwa mujibu wa tafiti zangu za ndani za huku na kule nilikuja kubaini kwamba ni mimi ndie nnaeisikia ile harufu ila yeye haisikii

Yaan alinifanya mpaka kuna manzi yangu mmoja nilipomchojoa kitu cha kwanza nilipeleka pua kwenye kipochi manyoya kukikagua je kinatoa mafunza niliposikia kinanukia iriki nikasema hapa ndio penyewe stress free

Kwa hio nahitimisha kwa kusema kwamba huyo mpenzi wako alikua anaumwa au anaugua ndani kwa ndani yaani ndani ya K alikua ameoza au anaendelea kuoza

Ahsanteni kwa kunisikiliza..
 

laizer gt

Senior Member
Nov 12, 2020
161
353
Harufuuuuu mkuu haruuuuuuufu

Mimi sinaga mambo ya kuvunga vunga kijinga nilikutana na manzi ananuka K nikamweleza akaoge nikijua labda haruuufu itakata kumbe ile harufu hua haikati hivyo

Nimewahi kulala nae huyo mmoja tu akiwa ananuka K ila wengine wooooote niliwahi kuwagegeda hawakua wananuka K

Nilichokuja kugundua ni kwamba K ni km mdomo kuna wanadamu baadhi wanaugua ugonjwa wa kunuka mdomo hadi ukikaa nao karibu kichwa kinakuuma kwa harufu mbaya inayotoka mdomoni pale anapoongea

Kitu kingine nilikigundua ukiona mwanamke ananuka K jua ana infection kwenye via vyake vya uzazi somewhere ndani kunaoza yes ndani ameanza au anaendelea kuoza

Kwa mujibu wa tafiti zangu za ndani za huku na kule nilikuja kubaini kwamba ni mimi ndie nnaeisikia ile harufu ila yeye haisikii

Yaan alinifanya mpaka kuna manzi yangu mmoja nilipomchojoa kitu cha kwanza nilipeleka pua kwenye kipochi manyoya kukikagua je kinatoa mafunza niliposikia kinanukia iriki nikasema hapa ndio penyewe stress free

Kwa hio nahitimisha kwa kusema kwamba huyo mpenzi wako alikua anaumwa au anaugua ndani kwa ndani yaani ndani ya K alikua ameoza au anaendelea kuoza

Ahsanteni kwa kunisikiliza..
Mzee ni huyu mmoja tu wakunuka nlikutana nae mpaka sasa, shukran kwa maelezo
 

Lyamber

JF-Expert Member
Jul 24, 2012
11,728
18,543
Harufuuuuu mkuu haruuuuuuufu

Mimi sinaga mambo ya kuvunga vunga kijinga nilikutana na manzi ananuka K nikamweleza akaoge nikijua labda haruuufu itakata kumbe ile harufu hua haikati hivyo

Nimewahi kulala nae huyo mmoja tu akiwa ananuka K ila wengine wooooote niliwahi kuwagegeda hawakua wananuka K

Nilichokuja kugundua ni kwamba K ni km mdomo kuna wanadamu baadhi wanaugua ugonjwa wa kunuka mdomo hadi ukikaa nao karibu kichwa kinakuuma kwa harufu mbaya inayotoka mdomoni pale anapoongea

Kitu kingine nilikigundua ukiona mwanamke ananuka K jua ana infection kwenye via vyake vya uzazi somewhere ndani kunaoza yes ndani ameanza au anaendelea kuoza

Kwa mujibu wa tafiti zangu za ndani za huku na kule nilikuja kubaini kwamba ni mimi ndie nnaeisikia ile harufu ila yeye haisikii

Yaan alinifanya mpaka kuna manzi yangu mmoja nilipomchojoa kitu cha kwanza nilipeleka pua kwenye kipochi manyoya kukikagua je kinatoa mafunza niliposikia kinanukia iriki nikasema hapa ndio penyewe stress free

Kwa hio nahitimisha kwa kusema kwamba huyo mpenzi wako alikua anaumwa au anaugua ndani kwa ndani yaani ndani ya K alikua ameoza au anaendelea kuoza

Ahsanteni kwa kunisikiliza..
Mkuu mimi nishawahi kutana na wawili wananuka K..mmoja nilimchana ikawa kama bahati humu JF walisema anatakiwa awe anajiosha mara kwa mara nikamwambiaga aisee yule ananishukurugu mpaka kesho kutwa.

Mwingine huyu sikuwahi mwambia ila kuna siku alienda jisafisha chooni harufu ya kunuka ili kata yote baadae akawa anatumia tissue ikarudi sikuwahi mwambia tena nimebaki kumkimbia nikikumbuka ile harufu aisee..ni balaa full ng'onda....kwaio kuconclude ni uchafu na kutojua kujisafisha kunafanya wanuke...
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
6,224
11,585
Harufuuuuu mkuu haruuuuuuufu

Mimi sinaga mambo ya kuvunga vunga kijinga nilikutana na manzi ananuka K nikamweleza akaoge nikijua labda haruuufu itakata kumbe ile harufu hua haikati hivyo

Nimewahi kulala nae huyo mmoja tu akiwa ananuka K ila wengine wooooote niliwahi kuwagegeda hawakua wananuka K

Nilichokuja kugundua ni kwamba K ni km mdomo kuna wanadamu baadhi wanaugua ugonjwa wa kunuka mdomo hadi ukikaa nao karibu kichwa kinakuuma kwa harufu mbaya inayotoka mdomoni pale anapoongea

Kitu kingine nilikigundua ukiona mwanamke ananuka K jua ana infection kwenye via vyake vya uzazi somewhere ndani kunaoza yes ndani ameanza au anaendelea kuoza

Kwa mujibu wa tafiti zangu za ndani za huku na kule nilikuja kubaini kwamba ni mimi ndie nnaeisikia ile harufu ila yeye haisikii

Yaan alinifanya mpaka kuna manzi yangu mmoja nilipomchojoa kitu cha kwanza nilipeleka pua kwenye kipochi manyoya kukikagua je kinatoa mafunza niliposikia kinanukia iriki nikasema hapa ndio penyewe stress free

Kwa hio nahitimisha kwa kusema kwamba huyo mpenzi wako alikua anaumwa au anaugua ndani kwa ndani yaani ndani ya K alikua ameoza au anaendelea kuoza

Ahsanteni kwa kunisikiliza..
Hiv wao huwa hawazisikii hizo harufu?
 

Mbwa dume

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
4,651
6,796
Harufuuuuu mkuu haruuuuuuufu

Mimi sinaga mambo ya kuvunga vunga kijinga nilikutana na manzi ananuka K nikamweleza akaoge nikijua labda haruuufu itakata kumbe ile harufu hua haikati hivyo

Nimewahi kulala nae huyo mmoja tu akiwa ananuka K ila wengine wooooote niliwahi kuwagegeda hawakua wananuka K

Nilichokuja kugundua ni kwamba K ni km mdomo kuna wanadamu baadhi wanaugua ugonjwa wa kunuka mdomo hadi ukikaa nao karibu kichwa kinakuuma kwa harufu mbaya inayotoka mdomoni pale anapoongea

Kitu kingine nilikigundua ukiona mwanamke ananuka K jua ana infection kwenye via vyake vya uzazi somewhere ndani kunaoza yes ndani ameanza au anaendelea kuoza

Kwa mujibu wa tafiti zangu za ndani za huku na kule nilikuja kubaini kwamba ni mimi ndie nnaeisikia ile harufu ila yeye haisikii

Yaan alinifanya mpaka kuna manzi yangu mmoja nilipomchojoa kitu cha kwanza nilipeleka pua kwenye kipochi manyoya kukikagua je kinatoa mafunza niliposikia kinanukia iriki nikasema hapa ndio penyewe stress free

Kwa hio nahitimisha kwa kusema kwamba huyo mpenzi wako alikua anaumwa au anaugua ndani kwa ndani yaani ndani ya K alikua ameoza au anaendelea kuoza

Ahsanteni kwa kunisikiliza..
Aghrrrrrr.!!!!!!! Hii comment imenipa kinyaa nilikuwa nakula hapa sasa hizo mambo za kuoza dah!
 

Similar Discussions

29 Reactions
Reply
Top Bottom