Ni Abdallah Mwaipaya wa ITV/Radio One au Mzee Mandela kwenye desktop ya JF?


Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
482
Likes
3
Points
35
Wa Mjengoni

Wa Mjengoni

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
482 3 35
Kwa siku kadhaa sasa ukifungua tu computer yako kwenye JF unakumbana na picha inayofanana kabisa na mtangazaji wa ITV/radio one Abdallah Mwaipaya, Mzee Mandela akiwa kijana anafanana na huyu Bwana kwa maoni yangu.
Kweli si kweli?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,467
Likes
4,917
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,467 4,917 280
ah... Baba V ameshataja...
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,108
Likes
4,982
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,108 4,982 280
umeulizwa na kujijibu mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,451