NHIF Ilivyombana Zitto Twitter dhidi ya vifurushi, Je, Zitto anapotosha kwa maslahi ya nani?

blix22

Senior Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
157
Points
500

blix22

Senior Member
Joined Jun 23, 2013
157 500
047377e1-813f-46f5-bd22-7e9f68a0118b.jpg
13dc8389-4420-4e77-ab85-8b68e8a293af.jpg
ZITTO-01.JPG
 

Attachments:

Joasi

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
484
Points
500

Joasi

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
484 500
Hili la watumishi ni ukweli. Nawaza je ndugu zetu mshahara utapungua ili kupokea ongezeko au kutakuwa na ongezeko la mshahara.
 

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
6,843
Points
2,000

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
6,843 2,000
Hakuna wanachojitetea NHIF, kundi la watumishi binafsi nao ni watu.
Wanalipa kodi kama wananchi wengine.
Kuajiriwa sekta binafsi isiwe kama laana na mateso, serikali haina uwezo wa kuajiri watu wote iweke uwanja sawa.
 

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
6,843
Points
2,000

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
6,843 2,000
Ubinafsi umewazidi watumishi wenye dhamana ya kuandaa hivi vikundi, sheria na kanuni zake huko serikalini.
Wakumbuke kuna ndugu zao sio watumishi wa umma huku mitaani.

Ipo siku hili shimo wanalochimba watatumbukia wenyewe, namaanisha hata ndugu zao au wao wanaweza kutumbuliwa.
 

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
6,843
Points
2,000

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
6,843 2,000
Wabunge pia hasa wa CCM ni wabinafsi sana au uwezo wao wa kuona mbali kifikra ni mdogo.
Wabunge na kamati husika za bunge wamekubali vipi kupitisha sheria na kanuni kama hizi za kibaguzi.
Nyerere alitoa hizi huduma bure, kama wao wanataka tuchangie hakuna shida ila uwepo usawa.

Wabunge na watumishi wa wizarani wanavifurushi vizuri vya bima ya afya na ndio maana hawajaweka msimamo kwenye mabadiliko haya.
Sasa kuna watu wanaoza, wanapata ulemavu, wanakufa mapema sababu ya vurugu hizi mpya za mabadiliko ya huduma za NHIF.
 

cmases

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
1,567
Points
2,000

cmases

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
1,567 2,000
Kwa akili zako unaona Zitto amebanwa wapi? Huoni hilo tangazo, wapi limeandikwa ni kwa ajili ya Umma au binafsi?
 

Forum statistics

Threads 1,379,890
Members 525,596
Posts 33,760,151
Top